• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Champion Mount Fugi

ly-giang

Chuyên gia Bulldog

CH. Mount Fugi hôm nay nhìn khác quá, Mount Fugi không phải dòng gotti mà là dòng Razor edge, Fugi là một con cái rất chất lượng, dày người, ***g ngực rộng, và rất compact, thuộc size standard nhưng chỉ tầm khoảng 17 in thôi, Theo ANh biết thì Mount Fugi là con của (DELALOMA'S EZ RYDER x GHOST TOWN GYPSY). Fugi đã từng cho ra sản phẩm rất đẹp với King Kamali, Omen,..... Hy vọng Fugi cũng cho sản phẩm chất lượng tại VN.

Chúc mừng em nhé.

Thân,

b52kennelvn

Vietpet sponsor
Nhìn ảnh mới đẹp quá anh.Thế là VN lại sắp có 1 đàn gotti line rồi.Chúc mừng anh
To: phamHoang, cám ơn bạn

CH. Mount Fugi hôm nay nhìn khác quá, Mount Fugi không phải dòng gotti mà là dòng Razor edge, Fugi là một con cái rất chất lượng, dày người, ***g ngực rộng, và rất compact, thuộc size standard nhưng chỉ tầm khoảng 17 in thôi, Theo ANh biết thì Mount Fugi là con của (DELALOMA'S EZ RYDER x GHOST TOWN GYPSY). Fugi đã từng cho ra sản phẩm rất đẹp với King Kamali, Omen,..... Hy vọng Fugi cũng cho sản phẩm chất lượng tại VN.

Chúc mừng em nhé.

Thân,
To: A Sơn, cám ơn A Sơn đã úp thông tin Fugi dùm em.

ơ thế fugi ko phải gotti ạ............................................
To: lambeckham, Fugi size standard.

ngophuong123

nhìn con chó đẹp quá....lông của nó bóng lưỡng luôn...sao có mấy hình coi ko đc vậy anh j` ơi????