• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CHAMPION BOSNIA & HERCEGOVINA, Multi V1,IPO1.FANTOM HAUS OF LAZIC

kutyhn

Chúc mừng a nhé. Em đang rất mún có 1 chú chó này mà chưa biết mua ở đâu huhu

Hôm qua ghé mà hôm nay lên mới ngỡ!

Chúc mừng Bác ! Lại hàng khủng về nữa chuyến này tháng 11 show chác in đuối luôn ! Nhức đầu quá!!!

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chào anh Doanh!!!em là Bảo nè anh, lâu quá không gặp anh,trước hết anh cho em gởi lời chúc đến anh và gia đình,sau là đến mấy chú Rott nhà anh! lấu quá không gặp tình cờ hôm bữa lên mạng thì thấy Vaith đã về Đồng Nai rồi phải không anh? hồi lúc còn qua nhà anh chơi, Vaith là ước mơ của em đó anh...hihi em cũng có thấy ngoài Fantom hình như anh cũng có nhập về vài em cũng chiến lắm đúng không anh??? chà chà chắc chắn phải bữa nào qua anh uống cà phê rồi xem mặt tụi nó mới đc hehehe...thôi giờ cũng khuya rồi nên em phải đi ngủ đây,thân chào anh,hẹn ngày 2 anh em mình uống cà phê nhé...sẵn tiện Fantom nhìn triển vọng quá anh,tướng tá ngon lành dễ sợ
Chào Bảo,
Cám ơn những lời chúc tốt đẹp của em nhé. Hôm nào rảnh ghé anh cà phê nhé. Thân chào.
chúc mừng a Doanh với con giống mới ấn tượng.
Cám ơn anh Việt nha . Bé Misa sao rồi anh ? có gì báo tin vui cho ae biết với nhé anh. Thân chào.
Chúc mừng a nhé. Em đang rất mún có 1 chú chó này mà chưa biết mua ở đâu huhu
Cám ơn bạn đã có lời chúc. Nếu bạn có thắc mắc gì hoặc cần tư vấn khi mua chó con xin vui lòng liên lạc với mình qua số điện thọai bên dưới chử ký nhé . Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Nhìn FANTOM chất lượng đẳng cấp quá xin chúc mừng anh :-*
Cám ơn Phương đã ghé qua và có lời chúc đến anh . Thân chào.

Chúc mừng Bác ! Lại hàng khủng về nữa chuyến này tháng 11 show chác in đuối luôn ! Nhức đầu quá!!!
Cám ơn Duy nha. Dùng từ "Bác" sao nghe có vẻ khách sáo và xa lạ quá vậy em....Thân chào.

dạ hehe,àh hôm bữa ofline Rott ờ bầu cát anh có đi không anh???bữa đó em bận việc với lại xa quá nên về không kịp để đi...

vinhbn

Member
Chúc mừng anh với những con giống tuyệt vời. Bọn em lại được cơ hội sở hữu nguồn gien tốt rồi.

Cám ơn Phương đã ghé qua và có lời chúc đến anh . Thân chào.

Cám ơn Duy nha. Dùng từ "Bác" sao nghe có vẻ khách sáo và xa lạ quá vậy em....Thân chào.
Hôm bữa qua Anh sữa điện mà đâu có biết hàng khủng ở kế bên!thật là thiếu sót quá đi!Với lại tối đó Bầy con đầu tiên của Canon Haus Of Lazic đã cho Em 5 chú cún đễ thương!nên lu bu nên không để ý tới!

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh với những con giống tuyệt vời. Bọn em lại được cơ hội sở hữu nguồn gien tốt rồi.
Cám ơn Vinh đã có lời chúc đến anh . Hy vọng sắp tới Fantom sẽ được se duyên với mấy bé nhà em :x . Thân chào.

Cúc mừng anh Doanh nha. Hàng khủng nữa :D:D đẳng cấp là đây !!!!

Thân chào,
Cám ơn Nghĩa nhiều nha .... Hôm nào anh em mình làm một chầu bia tươi tại vuvuzela nhé em . Hẹn gặp em sớm. Thân chào.

nakamura

Member
các thành tích đạt được đã nói lên tất cả..... Fanto là một con giống rất chất lượng cho ace đam mê dòng rottweiler mạnh mẽ này
chúc mừng NKD rottweiler team

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chúc mừng bác Doanh với cháu ngoại xuất sắc của Dack :x:x:x:x:x:x:x

bevy2002

Member
Lai thêm một con giống dang cấp.Chuc mừng anh Doanh.Chuc FanTo luon cho ra những hậu due moi tai Viet Nam.

ttpds82

Member
Lâu quá không vào vietpet, nghe anh em nói anh Doanh mới nhập bom tấn về nên vào xem thử, Phantom đẹp quá anh ơi, xin chúc mừng anh Doanh nhé !

doanhcauson

Vietpet sponsor
các thành tích đạt được đã nói lên tất cả..... Fanto là một con giống rất chất lượng cho ace đam mê dòng rottweiler mạnh mẽ này
chúc mừng NKD rottweiler team
Cám ơn Đức đã có lời chúc đến anh nhé. Chúc bé Ivy mạnh khỏ và mấy bé puppies mau ăn chóng lớn nhé. Thân chào

Chúc mừng bác Doanh với cháu ngoại xuất sắc của Dack :x:x:x:x:x:x:x
Cám ơn Cư nhiều nhé. Hy vọng Fantom sẽ cho ra những hậu duệ tốt tại Vn giống như ông ngoai Dack đã từng :). Thân chào.

Lai thêm một con giống dang cấp.Chuc mừng anh Doanh.Chuc FanTo luon cho ra những hậu due moi tai Viet Nam.
Cám ơn anh Mỹ đã ghé qua và có lời chúc đến em .Em cũng hy vọng với nguồn gien mới ,Fantom sẽ cho ra đời những hậu duệ tốt tại Vn sau này. Thân chào.

Lâu quá không vào vietpet, nghe anh em nói anh Doanh mới nhập bom tấn về nên vào xem thử, Phantom đẹp quá anh ơi, xin chúc mừng anh Doanh nhé !
Cám ơn Thuận nhiều nha. Hôm nào cho 2 anh em cùng trại gặp nhau xem thử coi tụi nó có nhớ nhau không nhé em :D. Anh cũng chúc mừng em vừa được lên chức ông nội nhé :). Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Update thêm vài hình ảnh của Fantom và những phần thưởng là những chiếc cup mà Fantom đã đoạt được, mời các bạn xem hình.

ndp1983

Member
Nhìn đám cúp hoành tráng quá, kết em nay quá anh ơi
Hy vong Geta nhà em sẽ lên giống sớm :)

doanhcauson

Vietpet sponsor
Nhìn đám cúp hoành tráng quá, kết em nay quá anh ơi
Hy vong Geta nhà em sẽ lên giống sớm :)
Cám ơn Phương đã quan tâm đến Fantom.... Hy vọng Geta sẽ lên giống sớm vì Fantom nó đang rạo rực dử lắm em ơi, nó cứ đè thằng nhóc đực 4,5 tháng ra nhảy riết thằng nhỏ sợ luôn :(:)D .... pó tay =)). Thân chào

cha cha nghe thằng Fantom động đực thấy đầy hứa hẹn quá ha anh hehehe....khi nào thằng này có cốt nhục cho em biết với nhé hehehe...mong đợi ghê :D:D:D:D...