• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CHAMPION BOSNIA & HERCEGOVINA, Multi V1,IPO1.FANTOM HAUS OF LAZIC

doanhcauson

Vietpet sponsor
Xin giới thiệu đến fan rott thành viên mới của NKDRottweiler
BiH Champion, Multi V1, IPO1- FANTOM HAUS OF LAZIC ( HD-A / ED-O ),đã về đến Việt Nam chiều hôm qua trên chuyến bay LH772 lúc 16h55'.Là một trong những con trong bầy F thành công nhất của Mr Branko Lazic ( Haus of Lazic kennel). Bầy F này rất ấn tượng bởi đực cái rất đồng đều và những con trong bầy F này đã đạt những giải thửơng rất cao tại các giải lớn trên thế giới như IFR & ADRK ,đơn cử như Flora haus of Lazic , Fredy haus of Lazic ,Freud Haus of Lazic,Fancy Haus of Lazic ..... Rất ấn tượng với bầy F này đã lâu nên cuối cùng NKDRottweiler team đã quyết định đưa Fantom về Việt Nam để bổ sung thêm nguồn gien mới. Hy vọng Fantom sẽ là một con giống tốt trong tương lai....Mời các bạn xem hình của Fantom

doanhcauson

Vietpet sponsor
Giấy chứng nhận thi IPO1 của Fantom

Giấy chứng nhận HD-A/ED-O

Và cuối cùng là pedigree của Fantom

Xin hết . Cám ơn các bạn đã xem hình . Thân chào.

xoaykiem

Member
Quá chất , chúc mừng bác , đúng là dù chơi giống chó nào cũng cần những con giống tốt

doanhcauson

Vietpet sponsor
Quá chất , chúc mừng bác , đúng là dù chơi giống chó nào cũng cần những con giống tốt
Nguồn gien tốt sẽ quyết định rất nhiều trong việc gây giống và phát triển sau này. Cám ơn bạn đã có lời nhận xét chân tình.Thân chào.

ndp1983

Member
Chúc mừng anh với con giống khủng này :) lại phải làm phiền thời gian tới :)

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh với con giống khủng này :) lại phải làm phiền thời gian tới :)
Cám ơn Phương đã có lời chúc tốt đẹp. Khi nao muốn làm phiền thì gọi anh nhé :-c, rất vui đựoc em làm phiền :):)... Thân chào.

tosumaycu

Bạn yêu thích thiết kế thời trang và luôn mơ ước tới nghề này với nhiều kỳ vọng lung linh; nhưng bạn có biết khó khăn và nguy cơ một Nhà thiết kế có thể gặp phải là gì không!?
Hãy tham gia Học thiết kế Thời trang tại Học viện Đào tạo Design Global - ở đây bạn sẽ biết được những thuận lợi khó khăn và cơ hội việc làm thiết kế thời trang

_DucPham_

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh sở hữu thêm con giống mới chất lượng, chúc anh nhiều may mắn với Fantom.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh sở hữu thêm con giống mới chất lượng, chúc anh nhiều may mắn với Fantom.
Cám ơn Đức đã ghé qua và có lời chúc tốt đẹp đến anh . Hy vọng Fantom sẽ không phụ lòng anh :):). Thân chào.

Gửi tặng anh em thêm tấm hình lúc Fantom đoạt V1,CAC, CACIB & BOB lúc còn ở bên trời Tây.
Mời các bạn xem hình

binhpn

Member
hic em ko chơi rottweiler nhưng theo em thấy em này tướng tá ko còn gì bàn tới nhưng mõm quá ngắn..... ngắn vô cùng ngắn. khiến em nó nhìn như đầu bư. ko đc chuẩn lắm =((
em có sai sót hoặc do ảnh chụp ko rõ thì các bác bỏ qua nhé......

doanhcauson

Vietpet sponsor
hic em ko chơi rottweiler nhưng theo em thấy em này tướng tá ko còn gì bàn tới nhưng mõm quá ngắn..... ngắn vô cùng ngắn. khiến em nó nhìn như đầu bư. ko đc chuẩn lắm =((
em có sai sót hoặc do ảnh chụp ko rõ thì các bác bỏ qua nhé......
Bạn không chơi rott mà cũng vào đánh giá và cho ý kiến thì quá tốt rồi . Cám ơn bạn đã có lời nhận xét về em nó nhé. Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Fantom thì khỏi phải bàn rồi ! chúc mừng Mr Doanh
Cám ơn anh phongnguyen đã có lời nhận xét và lời chúc chân tình. Thân chào.
PS: Hình em đực bên dưới chử ký của anh có khuôn mặt rất ấn tượng, hy vọng sẽ có dịp giao lưu và trao đổi với anh nhiều hơn.

Chào anh Doanh!!!em là Bảo nè anh, lâu quá không gặp anh,trước hết anh cho em gởi lời chúc đến anh và gia đình,sau là đến mấy chú Rott nhà anh! lấu quá không gặp tình cờ hôm bữa lên mạng thì thấy Vaith đã về Đồng Nai rồi phải không anh? hồi lúc còn qua nhà anh chơi, Vaith là ước mơ của em đó anh...hihi em cũng có thấy ngoài Fantom hình như anh cũng có nhập về vài em cũng chiến lắm đúng không anh??? chà chà chắc chắn phải bữa nào qua anh uống cà phê rồi xem mặt tụi nó mới đc hehehe...thôi giờ cũng khuya rồi nên em phải đi ngủ đây,thân chào anh,hẹn ngày 2 anh em mình uống cà phê nhé...sẵn tiện Fantom nhìn triển vọng quá anh,tướng tá ngon lành dễ sợ