• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chụp ảnh đàn chó của Tuyên hà giang......

Đàn này xấu ghê chú Quan nhỉ? Hình như trót đặt tiền người ta từ lúc bé rồi lên không trốn được lên phải tha cố đây. Đàn ở Yên Minh toàn đen tuyền thôi hôm nào lên đó mà tóm 12 chú đấy Quan, Khoảng tháng nữa là lên kiếm tra chọn lấy khoảng 4-5 là được còn xấu thì nuôi lớn thịt cũng được hiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Quan điểm bảo tồn và phát triển nguồn gen của bố này nghe cũng được đó nhỉ. Chó xấu, chó lai thịt hết, để chó đẹp nuôi chơi thôi ACE ơi
Dog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog Eye

Quan điểm bảo tồn và phát triển nguồn gen của bố này nghe cũng được đó nhỉ. Chó xấu, chó lai thịt hết, để chó đẹp nuôi chơi thôi ACE ơi
Dog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog Eye
Không phải thế đâu. Tuỳ từng lần tìm được chó thôi, nhiều con như lần này mình thấy ưa lên để lại nuôi chơi. Đồng chí Quan cứ bảo chụp ảnh khoe mọi người xem cho thích mắt.

Em đã tìm được một con vện đẹp rồi mấy hôm nữa chụp ảnh cho các bác chơi.

hai198x

Member
đàn này cũng đẹp đấy chứ bác Tuyên, mỗi con một vẻ còn gì...cho cả nhà xem thêm vài ảnh nữa
Con này có vẻ giống con Gấu nhà em quá bác Tuyên ạ nhưng hình như Gấu nhà em bụ hơn và đầu to hơn em này thì phải :love struck:

:-bd:-bd:-bd anh đang chờ, có gì :-c cho anh nhé
Tìm được , chụp được ảnh nhưng chưa mua được bác trai. Con đó nếu phải em thì cũng chẳng bán. Nhà Biệt thự to đùng ô tô đứng cửa 2 chú thiếu gì tiền mà bán hả bác? Xin chụp mấy tấm ảnh khoe thôi. COn này chuẩn bị bị cung hình rồi. Tiếc qua..........

WOLF-BROS

Member
Tìm được , chụp được ảnh nhưng chưa mua được bác trai. Con đó nếu phải em thì cũng chẳng bán. Nhà Biệt thự to đùng ô tô đứng cửa 2 chú thiếu gì tiền mà bán hả bác? Xin chụp mấy tấm ảnh khoe thôi. COn này chuẩn bị bị cung hình rồi. Tiếc qua..........
bác xem xem động viên bác chủ để lại cho con chó hay ít nhất để cho nó duy trì 1 lứa hậu duệ rồi hãy cung hình đi chứ ai để phí của thế bao giờ :D

WOLF-BROS

Member
mà bác Tuyên có để ý là hàng bác tuyển về có vẻ dương nhiều hơn âm thì phải, hơi mất cân bằng tự nhiên bác à

mà bác Tuyên có để ý là hàng bác tuyển về có vẻ dương nhiều hơn âm thì phải, hơi mất cân bằng tự nhiên bác à
Xin loi vi may em mat dau. Mong Mod thong cam.
Con nay minh mang mot con ven 5kg cung bat o nha do den doi ma van khong duoc. Hoi tiec

bác xem xem động viên bác chủ để lại cho con chó hay ít nhất để cho nó duy trì 1 lứa hậu duệ rồi hãy cung hình đi chứ ai để phí của thế bao giờ :D
Dieu nay thi dung vi cho cai khong duoc khuon hinh dep bang cho duc.

Em thích thằng này, :-bd:-bd:-bd
Nếu bán thì cho em cái giá vào inbox nhé
Con nay xuat roi bac a.

tongquang

Member
Bác tuyên còn nhớ e không e đã mua 1 em bắc hà của bác màu hung đỏ độc kịch độc của bác đây

tongquang

Member
E thì ít trả lời hay vào đây viết bài nhưng e lại rất hay vào đọc những thông tin trên room mình và e cũng hay quan tâm đến topic của bác Tuyên cũng bởi vì e có
sở thích nuôi chó ở vùng cao mà đặc biệt vừa rồi e có mua một em Bắc Hà của bác tuyên. E nó màu hung đỏ, màu lông rất độc của e nó ( nhìn gióng Ngao tạng )
Về nhà e nó ăn và mau lớn như thổi lúc bắt về e nó 4,5kg giờ đã được 7.5kg rồi, tính ra được 2,5 tháng. E cũng đã huân luyện thằng e nó biết nhặt khúc gỗ khi e ném ra xa, chạy tập thể dục là biết chạy theo sau rồi, còn vấn đề ị bậy hay tè bậy thì tuyệt đối không bao giờ, và e cũng không cần phải dậy e nó. mang ra đường thì ai cũng xúm vào xem là chó gì mà lạ vậy ( ai cũng bảo trông như con khỉ và sao mà mặt nó giống khỉ vậy lông cũng như con khỉ) hít

nhimdarin

Member
có Bắc Hà đẹp thì bác bắt thêm cho em đi bác ơi :( em nuôi! bao h có bác pm dùm cho em với, đang ưng em BH trắng kia quá mà nó toi rồi :((((((

huylh

Member
em quan tâm lắm lắm đến hmong cộc.
bác Tuyên vui lòng chọn cho em 01 cặp đực/ cái mà theo bác là đẹp nhé. rồi chích care, giun giúp em, mấy bữa nữa em ra
bác cho số tài khoản em chuyển tiền.
cám ơn bác nhiều