• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chợ Bắc Hà, Chó Bắc Hà.

nuivang111

mọi người ở ngoaì bắc mà chưa kiếm dc e BH nào thì uổng wá!!! em ở tphcm muốn kiếm 1e khó wá......

cuongdola_hanoi

mình tưởng giống chóa Bắc hà này to cao lắm mà,mấy em này cũng đẹp nhưng hình như không to lắm phải không bạn chủ top

ssdeath2

Em là dân LC đây! Các bác muốn mua thuần chủng 100% thì nên đặt hàng người dân tộc trc họ sẽ phối chuẩn cho mình! Còn chọn chó khôn thì theo kinh nghiệm các bác! Nếu đặt thì nên hẳn Simacai đi! BH cũng đc nhưng em nghĩ Simacai thì thuần chủng hơn! Vì ít chó Kinh nên % bị lại thấp hơn!:D

iris164

Member
các bác cho e hỏi ko biết chó bắc hà này khoảng bao nhiêu, trông nhà có ổn ko ạ

nhà bác mình có con chó bắc hà bắt của người dân tộc giờ nó to lắm rồi lông xù như samoyed màu xám đẹp lắm bác ý bảo muốn bán 4tr5 có ai cần thì nt cho mình dưới chữ kí nhé mình môi giới kiếm lấy vài chục thui.hi

J3lackJ3eat

Member
Ai biết mua ko mình muốn mua 1 em BH màu vàng vàng như màu em ở trên ý :-?? ( cái nha )