• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chống Lầy là Lấy Chồng

kubikubi

Member
Gấu nhà mình vừa đi lấy giống đc 1 tuần, nay có ít ảnh pose lên cho vui forum VP. Mình lấy giống con đực Chelsy nhà ông anh Hải Tân Mai, 1 người rất là nổi tiếng trong forum các bạn ah:)). Anh Hải vào đọc nhớ comment đấy nhé;;)

bây giờ là ảnh cho anh em, mọi người click vào ảnh, ảnh sẽ to ra:-*

my_lucky

Active Member
Bóc tem phát lấy cái vía dễ nào.....
Cặp này xứng đôi vừa lứa đó em ơi, bao giờ mẹ tròn con vuông xong là phải mua con gà tiếp đã ông tơ bà mối này đấy em nhé.Chúc em may mắn.Thân!>:D<

kubikubi

Member
Cặp này xứng đôi vừa lứa đó em ơi, bao giờ mẹ tròn con vuông xong là phải mua con gà tiếp đã ông tơ bà mối này đấy em nhé.Chúc em may mắn.Thân!>:D<
ok anh ơi, chưa biết thế nào.......thôi thì cứ chờ vậy. thấy cũng có ít nhựa chuối thôi=))

Hung.tinhyeu

Active Member
Bao giờ mẹ tròn con vuông xong thì chú cầm con PitWeiler về mà chơi. Biết đâu lại hay.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Gấu nhà mình vừa đi lấy giống đc 1 tuần, nay có ít ảnh pose lên cho vui forum VP. Mình lấy giống con đực Chelsy nhà ông anh Hải Tân Mai, 1 người rất là nổi tiếng trong forum các bạn ah:)). Anh Hải vào đọc nhớ comment đấy nhé;;)

bây giờ là ảnh cho anh em, mọi người click vào ảnh, ảnh sẽ to ra:-*

Em đực này có cái gáo khủng quá, bạn chủ toipc cho ít thông tin về em đực này được ko ??? Chúc bạn sớm có tin vui

huuhech

Member
@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

nhìn khủng khiếp quá trời anh akkkkkkkkkkkkkk
nhìn khủng khiếp quá trời anh akkkkkkkkkkkkkk

con đực của ông hải tân mai nghe nói nhập từ thái thì phải,nhìn cận cảnh e này khủng lắm,
ah chú e có mấy con pitweiler thế nào rùi có tí ảnh của bọn nó cho ae nhắm tí8->

kubikubi

Member
nhà đang có mấy con Pitweiler nghich quá, bác nào thích thì qua bế 1 em về mà nuôi>:D<, chết mệt với chúng nó, kêu suôt ngày đau hết cả tai%-(

@Tung-Diamond: con này thì em chịu thôi, hình như là 1 đứa không cha và chẳng có mẹ=)). Cái này phải hỏi anh Hải thôi, thấy đẹp và ưng là phập ngay:))

boy_armani8x

Active Member
Em đực này có cái gáo khủng quá, bạn chủ toipc cho ít thông tin về em đực này được ko ??? Chúc bạn sớm có tin vui
Nó ở ngoài to và đẹp và cân đối lắm anh ah, không có Hektor thì theo em nó là số 1 đấy ;;)

kubikubi

Member
Nó ở ngoài to và đẹp và cân đối lắm anh ah, không có Hektor thì theo em nó là số 1 đấy ;;)
thanks Nam đã trả lời giúp,con này không thể so sánh với Hektor đc, chênh lệch lắm! Con Chelsy này nhìn đc thôi so với chó Vietnam thôi, nhưng không biết con nó có ra gì không:-w

te3nnx

hôm qua rott nhà e cũng vừa đi lấy chồng là anh chelsea này. anh này trông thế mà lăng nhăng gớm