• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chỉ là muốn khoe em Husky hay bệnh to béo dần nhờ CLB mình =))))

tieumien

Mình là lần đầu tiên nuôi chó cảnh, lại chọn đúng dòng Husky nên ko có kinh nghiệm gì chăm sóc cho em nó.
Ban đầu em nó gầy dơ xương, lại bị đi ngoài suốt. Mình thường xuyên lên Group mình để tham khảo ý kiến và cách nuôi, cũng lập hơi bị nhiều topic hỏi han inh tinh :))))).
Tăng cân lên chút xíu lại bị viêm dạ dày, ốm yếu bỏ ăn, lại sụt mất mấy kí. Đi chữa khỏi giờ lại ăn theo chế độ của mấy bác share càng ngày càng lớn rồi, tuy có hơi LÙN vs Bé hơn bạn đồng trang lứa một tẹo :3
6 tháng tuổi đc 20 kí ạ =)))) có da có thịt nhìn sướng hẳn lên :3

bé rất xinh :x:x:x chúc mừng bác , chả bù cho e bé nhà e cho đi khám chả có bệnh j nhưng chỉ tội lười ăn gầy nhom :-ss:-ss:-ss:-ss:-ss

beBean

Member
chúc mừng pác, husky là dòng medium thôi nên chuẩn giống thì k quá to :D khỏe mạnh cỡ này là đc rồi. 9-10 tháng nặng chừng 25-27kg là ngon :D