• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chương trình từ thiện Tết!

addy1009

Member
Tết là luôn luôn là thời gian quý giá để chúng ta vui vầy cùng với gia đình. Vì vậy, cái Tết có ý nghĩa nhất là khi được đoàn viên, chia sẽ cảm xúc, mọi điều yêu thương cùng tất cả thành viên trong gia đình.

Đối với nhiều người, ngày lễ truyền thống này là cơ hội duy nhất để những người xa xứ có được trở về nhà. Tuy nhiên, ít nhất là, mỗi người trong số họ vẫn còn có một nơi để quay trở lại. Hơn nữa,có những người thân yêu đang chờ họ.

Nhưng một số hoàn cảnh thì không được may mắn như chúng ta, những đứa bé rất mong chờ được một lần cuộn tròn trong vòng tay yêu thương của mẹ cha,, rát mong mỏi để được ăn Tết với không khí đầm ấm sum vầy Nhưng đó chỉ là mơ ước của những tâm hồn nhỏ bé. Đây là lý do tại sao chúng tôi tổ chức này chuyến đi đến trại trẻ mồ côi Quê Hương số 17/15/11a Gò Dầu, phường Tân Quý, quận Tân Phú.

Trụ sở chính của trung tâm ngụ tại tỉnh Bình Dương với đủ các em ở các độ tuổi và mọi hoàn cảnh khác nhau dưng do không có phương tiện đi lại để tiện cho việc thăm hỏi các em nên chúng ta sẽ dừng chân tại cơ sở Quê Hương tại quận Tân Phú. Hiện tại, cở sở đang cưu mang 12 em nhỏ đang học lớp 1 và một số em sơ sinh bị bỏ rơi trong các bệnh viện, thương tâm hơn, còn có những em vừa lọt long mẹ đã gặp phải hoàn cảnh mồ côi trong đêm lạnh chỉ với một tấm khăn bé quấn quanh cơ thể yếu ớt.

Tôi mong rằng sẽ có những tấm lòng tốt mang lại các em tình cảm ấm áp và tình thương cảm.Tôi hy vọng rằng những đóng góp của mọi người sẽ mang đế cho các em niềm vui nhỏ trong ngày Tết, cho các em biết được rằng, xã hội vẫn quan tâm các em, vẫn yêu thương các em và luôn sẵn sang giúp các em có được những gì tốt đẹp để các em có thể vững bước vào đời như những trẻ em khác.

Chuyến viếng thăm cơ sở nuôi dạy trẻ mồ côi Quê Hương số 17/15/11a Gò Dầu, phường Tân Quý, quận Tân Phú sẽ diễn ra vào lúc 9:00 AM ngày 8/1/2011. Những nhà hảo tâm sẽ đi tự túc và mang những phần quà nhỏ sẽ đến trung tâm và sẽ có người của hội đến trước để chờ đón và hướng dẫn mọi người. Quý anh/chị, cô/ chú có thể mang theo những chú cún để các em có thể vuốt ve và chơi đùa cùng những người bạn đáng yêu. Phần quyên góp từ thiện giúp đỡ các em sẽ tùy vào khả năng và tấm lòng của mỗi người chúng ta, vì vậy, quý anh/chị, cô/ chú tham gia chương trình này xin hãy điền thông tin theo bảng dưới đây:

1. Tên _ phần quà dành cho các em.
2.
3.

Xin chúc mọi người có những ngày Tết ý nghĩa, hạnh phúc và đầm ấm nhất !

senato

Vietpet sponsor
Chuyến viếng thăm cơ sở nuôi dạy trẻ mồ côi Quê Hương số 17/15/11a Gò Dầu, phường Tân Quý, quận Tân Phú sẽ diễn ra vào lúc 9:00 AM ngày 8/1/2011. Những nhà hảo tâm sẽ đi tự túc và mang những phần quà nhỏ sẽ đến trung tâm và sẽ có người của hội đến trước để chờ đón và hướng dẫn mọi người. Quý anh/chị, cô/ chú có thể mang theo những chú cún để các em có thể vuốt ve và chơi đùa cùng những người bạn đáng yêu. Phần quyên góp từ thiện giúp đỡ các em sẽ tùy vào khả năng và tấm lòng của mỗi người chúng ta, vì vậy, quý anh/chị, cô/ chú tham gia chương trình này xin hãy điền thông tin theo bảng dưới đây:

1: Senato ( VNPomeranian kennel ) : Quần Áo Trẻ Em và 500.000 vnd
2:
3:

.

addy1009

Member

1: Senato ( VNPomeranian kennel ) : Quần Áo Trẻ Em và 500.000 vnd
2: Vy _ mì và sữa
3: