• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chăm sóc mèo mẹ mất con

tiger111

mèo nhà em vừa sinh được một bé , nhưng vừa sinh xong bỏ con ỡ đó chạy qua ngủ với em , tại từ nhỏ tới lớn bé luôn nằm kế bên em , nhưng tới sáng thì mẹ báo mèo con mất , mẹ nói yếu quá , nó đẻ ngược ( chân ra trước ) mà sinh xong lại không có sữa cho con bú , hình như tắc tuyến sữa , hôm nay bé đã ăn uống được , nhưng ít , lại hay nằm , ũ rũ kêu meo meo hoài , thương lắm nhưng không làm gì được , em sắp đi học , không thể bên bé mãi , mọi người chĩ cách giúp em chăm sóc khẩu phần ăn cho bé và về mặt tinh thần , không biết sau bao lâu bé lại vui tươi như lúc trước , nhìn xót xa lắm . Mà hình như bị tắc tuyến sữa đầu vú mèo rất đau đúng không ạ ?
Mọi người chỉ em nơi thiến mèo cái an toàn và cho em luôn giá cả , em ở TP HCM
mong nhận rep từ các anh chị
Cãm ơn

tiger111

híc :( sao không ai biết vậy . minh bỗ sung thêm là sau khi mèo con mất , bao lâu sau mèo mẹ đi thiến được vậy

Hôm trước bé Đen nhà mình thiến bên 254 Lý Chính Thắng,Q.3 là 200k.Không biết bạn ở quận mấy,và có gần Q.3 không?