• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chúng ta cùng mong bé Tôm siêu thoát..

Phu Dung

Moderator
Bé Tôm đang ở trên trời, tuy có nhớ Mẹ Rose, Mẹ Phượng và các bạn mèo nhưng Tôm không còn phải đau đớn nữa. Tôm bây giờ có đôi cánh nhỏ vì bé đã là thiên thần rồi. Bé được gặp nhiều bạn mèo thiên thần khác và bắt đầu làm quen với đời sống mới trên thiên đường.

jAsMIne

Member
Tom sẽ thành thiên thần mèo với đôi mắt to thơ ngây,bộ lông tinh nghịch và đem theo tình yêu của các mẹ,các chị!

tuongtrinh

khi chết đi là bắt đầu đc sinh ra. vì thế Tom của Rose chỉ ngủ 1 lát thôi mà. Quan tọng là Tom đã đc sống trong sự yêu thương và đc ra đi trong vòng tay của Rose (kg phải bé mèo nào cũng có diễm phúc như vây đâu). Hãy tự hào dùm Tom về điều đó và đừng buồn nữa, Rose nhé.

Nuôi mèo giống như nuôi một đứa con bé bỏng, Tôm ơi, thương Tôm quá. Ngủ ngoan Tôm nhé!

anhbob

Member
Ở trên đó thể nào Tôm cũng gặp mấy em mèo nhà mình đó, tha hồ có bạn chơi. Anhbob, Sammy, Ely,... chắc chắn sẽ đón Tôm như một người bạn mới.

haddymis

Member
Bây giờ em mới biết chuyện, lặng cả người... Vẫn còn nhớ hình ảnh Tôm khi đưa Sim đi off lần đầu, cứ ngỡ như mấy ngày trước thôi. Chị Rose, gửi tới chị 1 cái ôm thật chặt nhé.
"Mèo yêu, chúc em luôn hạnh phúc, dù ở bất cứ đâu."
P/S: Em sẽ đón Sim về, 2 tuần qua đứng ngồi không yên rồi...

dikilur

mèo nhà em chưa bh gặp mèo nhà c
nhưng mà e hy vọng mèo nhà e vs mèo nhà c sẽ gặp nhau tại một nơi nào đó thật đẹp :(
e hy vọng chúng được hóa kiếp sớm