• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chúc mừng sinh nhật bạn Yêu chó ngoan với cả bạn Sheryl!!!!!!!!!

Boo Boo

Member
Tranh thủ lúc nghỉ sau bữa ăn và trước khi ăn bánh gato, mẹ cháu tranh thủ lên đây chúc mừng sinh nhật:
1: Bạn Yêu chó ngoan (hình như là bố 2 đứa nhà cháu)
2. Bạn Sheryl
Chúc các bạn luôn khỏe, luôn vui tươi, luôn yêu quí chó mèo và luôn kiếm được nhiều tiền để còn nuôi chúng nó!
:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

-----------------------------------------
Xin phép mod cho em ở đất này mấy hôm ạ.

phenmaleat

Active Member
chị boo boo thật vui tính.không phải anh"yêu chó ngoan"nhà chị thì còn nhà ai nữa.chị cho em gửi lwoif chúc sinh nhật tới anh ấy nữa nhé.nhà chị còn nuôi nhím cảnh nữa không ạ?

kokokiukiu

Active Member
Chúc mừng sinh nhật anh Yêu chó ngoan & chị Sheryl <:p<:p<:p<:p

Cười nghiêng ngả với topic này của" bạn" Boo Boo=))=))=))

X

xuka3691

Guest
mình cũng chúc mừng sinh nhật "bạn" Yêu Chó Ngoan và "bạn" Sheryl

Tũn còi

Member
Em xin chúc mừng sinh nhựt của 2 bác ợ, chúc 2 bác cùng các bé mèo nhà 2 bác luôn khỏe mạnh, vui tươi ợ <:p

Gemma

Active Member
Ớ, mình bỏ nhỡ mất ngày hôm qua rồi nhể! Dưng mà hôm nay vẫn còn kịp. Mẹ Boo còn ít bánh gato nào show ra đây cho cả nhà thèm với nào! Chúc mừng sinh nhật hai bạn fan cuồng chó mều nhớ, chúc hai bạn sản xuất được thật nhiều mều xinh đẹp để rải giống mều đệp đi khắp ba miền như đã làm trong năm mều này nhớ! <:p<:p<:p:x:x:x

Gemma

Active Member
Ối giời ơi, mẹ Luuly khéo tay quá cơ, làm cả nhà chết thèm rồi đây này! Dưng mà đếm số nến ra, hóa cô Sheryl với bác Kỳ bằng tuổi nhau là 30 ợ?! :-o3:-O:(:)))

Sheryl

Active Member
Cám ơn bạn Boo Boo và cả nhà nhiều. Bạn Boo Boo nhớ gửi quà sinh nhật ra ngoài HN cho tớ nhé :">.

Boo Boo

Member
chị boo boo thật vui tính.không phải anh"yêu chó ngoan"nhà chị thì còn nhà ai nữa.chị cho em gửi lwoif chúc sinh nhật tới anh ấy nữa nhé.nhà chị còn nuôi nhím cảnh nữa không ạ?
Cảm ơn em, nhím nhà chị chuyển cho người khác nuôi rồi em ạ. Tại chị bây giờ là singlemum lại đi làm nữa nên không đủ thời gian.

Boo Boo

Member
Ối giời ơi, mẹ Luuly khéo tay quá cơ, làm cả nhà chết thèm rồi đây này! Dưng mà đếm số nến ra, hóa cô Sheryl với bác Kỳ bằng tuổi nhau là 30 ợ?! :-o3:-O:(:)))
Hai bạn ấy vẫn trẻ như nhau bác ạ,30 chắc là trung bình cộng ạ.

Boo Boo

Member
Cám ơn bạn Boo Boo và cả nhà nhiều. Bạn Boo Boo nhớ gửi quà sinh nhật ra ngoài HN cho tớ nhé :">.
Ơ, gửi quà từ năm ngoái mà chưa nhận được à? Nhà vận chuyển tệ thật!