• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chúc mừng sinh nhật bé yêu - Nemo tròn 1 tuổi

kingcloud

Member
Bé yêu nhà em hôm nay tròn 1 năm chào đời.Cún trộm vía ngoan và khỏe lắm, mong bé sẽ luôn luôn khỏe mạnh và đồng hành cùng với em trong cuộc sống.
Mọi người cùng chung vui với em nhé!
Em cảm ơn mọi người ạ!

Nemo 12 tháng tuổi - giới tính : đực.

Anh Hero:

Đồng hành cùng chị nhé bé yêu

Chúc mừng sinh nhật Nemo:

Anh Delgado:

chị vân ơi ! chúc mừng chị nhá...nhìn buổi sinh nhật vui vẻ quá ... thế chị không mời các bạn cún hàng xóm sang sinh nhật hả chị

nh0kkUn

Member
Bé nhìn dễ thương và đẹp quá nhỉ bạn... Mình thích cái nón sinh nhật :)).... Bạn mua hay làm thế :-?...
Chúc Nemo càng lớn càng đẹp, càng ngoan, nghe lời cô chủ nhé :)...

thinhla2000

Wow ... Nemo đẹp quá ....
Chúc mừng chị nhé .. có được 1 em chó dễ thương ....
Chăm Nemo thật tốt nha chị !!!

P/s : Mấy anh chị em cho em biết 1 em golden khoảng bao nhiêu tiền không ??

ngoclap68

Member
bây giờ mới tìm được ảnh nemo của Vân :))
cái bánh sinh nhật bé thế thì 3 em sao đủ ăn;))

kingcloud

Member
To Cunbumblebee,Nhokkun,Móng vuốt,ngọc:
Cảm ơn lời khen của bạn nha. Trộm vía Nemo càng lớn càng ngoan và nghe lời lắm. Hồi bé mặt cún nhọn hoắt nên ai cũng bảo là con cái cả, bây giờ càng lớn thì mặt lại càng vuông hơn, lông cũng bắt đầu dài ra nhiều.
Mình chỉ mong cún sống hạnh phúc và khỏe mạnh và sống thật lâu thật lâu!!!! Một lần nữa cảm ơn mọi lời khen của mọi người ạ.

Thinhla2000 à, giá của cún golden bây giờ dao động trong khoảng từ 3tr tới 4tr tùy từng cún bạn à.Đó là những cún sinh ở Việt Nam đấy (cũng tùy từng tháng bạn mua cún nữa).

Móng Vuốt: có gì tình hình thế nào thì gọi cho chị em nhé

kingcloud

Member
To Cunbumblebee,Nhokkun,Móng vuốt,ngọc:
Cảm ơn lời khen của bạn nha. Trộm vía Nemo càng lớn càng ngoan và nghe lời lắm. Hồi bé mặt cún nhọn hoắt nên ai cũng bảo là con cái cả, bây giờ càng lớn thì mặt lại càng vuông hơn, lông cũng bắt đầu dài ra nhiều.
Mình chỉ mong cún sống hạnh phúc và khỏe mạnh và sống thật lâu thật lâu!!!! Một lần nữa cảm ơn mọi lời khen của mọi người ạ.

Thinhla2000 à, giá của cún golden bây giờ dao động tùy từng cún bạn à.Tùy là cún sinh ở Việt Nam hay cún mua từ các nguồn khác về, tùy từng tháng của nó nữa. Trong trang này không được đề cập tới giá cả, vậy bạn có thể vào box mua bán để rõ hơn nhé.

Móng Vuốt: có gì tình hình thế nào thì gọi cho chị em nhé

kingcloud

Member
Từ tận đáy lòng, Vân cảm ơn mọi người rất nhiều vì sự quan tâm và lời khen tới cún béo Nemo.
Trộm vía Nemo lớn lên ngoan và mặt đỡ nhọn hơn, đợt trước cứ bị mọi người tưởng là cún cái thôi. Mình mong cún lớn lên hạnh phúc và sống thật lâu thật lâu.
Thinhla2000 ơi, vì ở đây chị ko được đề cập tới giá cả nên không thể trả lời em câu hỏi đó được.Em có thể vào box mua bán để tham khảo giá tốt hơn nhé.
Hoặc thì gửi mail,chị có thể trả lời em rõ hơn, vì chị cũng có chút ít kinh nghiệm
Thân em

TungKon

Member
chuc mung be nemo nha ban nha.mjnh rat thjch khj nhjn nhung anh chup hom sjnh nhat be nemo.hiem co mot nguoi chu tot nhu ban,be nemo han se hp lam.chuc mung sn be nemio va chuc mung be nemo da tim dc 1 chu nhan tot nhu vay.cau mong cac chu cho se co nhung chu nhan tot nhu ban.
xjn loi mod.vietkey nha e bj hong?

kingcloud

Member
Bạn Tùng ưu ái cho mình quá! Nemo là giấc mơ trở thành hiện thực từ bé của mình. Nuôi chó âu cũng là cái duyên nữa mà. May mắn cho mình có bố mẹ ở nhà cùng chăm sóc, chứ không thì mình cũng không thể nào mà nuôi hết được. Bạn tùng có nuôi golden ko?

bull_boy

Member
ảnh đẹp ng` cũng đẹp:love struck::love struck: chúc mừng sn Nemo nhé :love struck::love struck: