• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chúc mừng năm mới

Phu Dung

Moderator
:love struck: Chúc thành viên Hội yêu mèo Vietpet chúng ta một năm mới nhiều thành công và hạnh phúc. Chúc cho đàn con lông lá của chúng ta ngày càng xinh đẹp, ngoan ngoãn, hay ăn chóng lớn :love struck:

khanhtungbk

Member
Bạn bè thân mến ░♥░Cùng nhau sum vầy░♥░Sức khỏe tràn đầy ░♥░ Gia đình hạnh phúc ░♥░ Nhà nhà sung túc ░♥░ Mừng đón xuân sang ░♥░ Một nhành mai vàng ░♥░ Bên mâm ngũ quả ░♥░Tiếng cười rộn rã ░♥░ Vang khắp mọi nhà ░♥░ Đây đó gần xa ░♥░ Tiếng cười trẻ nhỏ ░♥░ Rộn rang ngoài ngỏ ░♥░ Mừng tuổi ông bà ░♥░ Kính chúc mẹ cha ░♥░ Sống lâu hạnh phúc ░♥░ Cháu con xin chúc ░♥░ Làm ăn phát tài ░♥░ An khang thịnh vượng Happy New Year!!!!!!

Cún Mèo

Member
Năm 2009, em xin chúc Chị Phù Dung yêu quý và anh em nhà Tí Chuột, Tí Cọp... và Tí gì nữa ấy những ngày tháng vui tươi, hạnh phúc!!!

Nhân dịp này, em xin gửi những lời chúc đẹp đẽ, ngọt ngào nhất tới các bạn gái xinh tươi của hội mèo, và các bạn trai mạnh mẽ đầy lòng nhân hậu nữa chứ..

Chúc bác sĩ Green Vet khỏe mạnh và luôn luôn nhiệt huyết, tốt bụng như xưa nay bác vẫn vậy...

Chúc các anh, chị trong Ban Quản Trị luôn hạnh phúc và gặp nhiều may mắn...

HAPPY NEW YEAR!!!