• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chúc mừng năm mới 2009

Administrators

Administrator
Thành viên BQT
Kính chào các anh chị em gia đình Vietpet,

Nhân dịp năm mới 2009, ban quản trị Vietpet kính chúc anh chị em thành viên một năm mới hạnh phúc, thịnh vượng; chúc cho niềm đam mê chung của chúng ta đối với các loài vật nuôi luôn được kết nối bền chặt và đong đầy niềm vui.

BQT Vietpet.

senato

Vietpet sponsor
Chúc mừng năm mới ACE VietPet , Chúc ban quản trị VietPet năm mới hanh phúc , và nhiều sức khỏe . Happy New Year

HAPPY NEW YEAR 2009. Chúc Ban Quản Trị Vietpet cùng toàn thể ACE trong Gia đình Vietpet năm mới Sức khoẻ,
an khang thịnh vượng, thành đạt trong mọi lĩnh vực và luôn tự hào về lòng đam mê thú cưng của chúng ta .

Cunky

HAPPY NEW YEAH! Chúc gia đình Vietpet một năm mới an lành, gặp nhiều điều vui trong cuộc sống! Và chúc các em vật cưng sẽ được cưng hơn và luôn khoẻ mạnh như Trâu vậy! hehe

xuandu74

Member
HAPY NEW YEAH! Thay mặt ACE Vietpet Hải Dương kính chúc Ban quản trị và ACE Vietpet cả nước một năm mới MẠNH KHOẺ - HẠNH PHÚC - THÀNH ĐẠT; Chúc cho sân chơi của chúng ta ngày càng lớn mạnh và chuyên nghiệp.

trangphuong

Active Member
Chúc toàn thể anh chị em vietpet mạnh khỏe,chúc năm mới mọi người có nhiều cún con đẹp.
Và năm mới mong mod nào phục hồi hộ em nick phuongtrang76 với ạ,mất hết dữ liệu em dùng nick
này ngược tên mất ạ.

CookySaigon

Member
Kính chào các anh chị em gia đình Vietpet,

Nhân dịp năm mới 2009, ban quản trị Vietpet kính chúc anh chị em thành viên một năm mới hạnh phúc, thịnh vượng; chúc cho niềm đam mê chung của chúng ta đối với các loài vật nuôi luôn được kết nối bền chặt và đong đầy niềm vui.

BQT Vietpet.

Xin được chân thành cảm ơn ban quản trị Vietpet đã cố gắng taọ ra cho ace tuị tui một diễn đàn rất bổ ích...>:D< >:D< >:D< ...một sân chơi lành mạnh,văn hoá...lần nữa xin được cảm ơn...

Kính mời anh chị em nhà mình....dành chút thời gian....thêm vào vài trăm tấm thiệp nưã cho phong phú nhà ta đi ạ

Ti Bui

Member
Xin được chân thành cảm ơn ban quản trị Vietpet đã cố gắng tạo ra cho ace tuị tui một diễn đàn rất bổ ích...>:D< >:D< >:D< ...một sân chơi lành mạnh,văn hoá...lần nữa xin được cảm ơn... (Copy câu chúc của Ky :)) )

CookySaigon

Member
Xin được chân thành cảm ơn ban quản trị Vietpet đã cố gắng tạo ra cho ace tuị tui một diễn đàn rất bổ ích...>:D< >:D< >:D< ...một sân chơi lành mạnh,văn hoá...lần nữa xin được cảm ơn... (Copy câu chúc của Ky :)) )

hehehehehe.....tục tưng...tục tưng....tục tưng ....nà...Có khi hổng phải chớ wạu nha...a....a....Nhìn hoài hổng nhận ra ai hết....ết...ết.....Có phải.....em là...cái chữ Y.....hihihi... :sick: :sick: :sick: :silly: