• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chúc mừng Hạnh phúc vanglai213 !

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Chúc mừng Hạnh phúc vanglai213 !

BSGV xin được hân hạnh báo tin vui: Chú rể : Đỗ Đức Đạo nick vanglai213 sẽ đón Cô dâu Trần Thị Hạnh về làm vợ - Lễ cưới tổ chức vào hồi 11h00, Thứ 4 ngày 30-3 dương lịch tại Hà nội.

Không phải lần đầu BSGV đưa tin vui của các thành viên Vietpet kết hôn hạnh phúc, nhưng lần này với chủ Rể vanglai213 làm tôi xúc động nhất vì Đỗ Đức Đạo đã thành công vượt lên số phận, tự tin và hòa đồng với mọi người, được toàn thể anh em yêu mến.

Mời các bạn xem lại videoclip trình diễn của Đỗ Đức Đạo với chú chó Tarzan của mình ở Festival Vietpet 2010 do minhcuong thực hiện.
Mời nhấn chuột: Tarzan tại Festival VietPet 2010

chúc mừng hạnh phúc anh chị. Chúc anh chị luôn hạnh phúc và sớm có tin vui cho mọi người vui lây hĩ hĩ hĩ.
P/s: em sẽ lấy hết thịt gà mang về cho Zo haaaaaaaaaaa.
nói nhỏ với anh nhé: em đang kiếm bồ nhí cho anh đấy. anh cứ yên tâm lấy vợ nhé. hí hí hí hí

kieumailc

Active Member

Được sự cho phép của đôi bạn trẻ, ĐB xin up tấm hình cưới.
Chúc mừng hạnh phúc hai em !

vanglai213

Active Member
ui sắp có vợ có luôn cả bồ nhí ,kiểu này không ai bằng anh rồi ,may quá vợ anh không biết vụ này có gì nói nhỏ thôi em nhé$-):doh::doh::whew::whew: không hết đường về quê

hoangtkv

Active Member
Chân thành chúc mừng hạnh phúc đôi bạn. Nhìn ảnh cưới cô dâu chú rẻ tươi và đẹp đôi quá. Chúc hai bạn sớm sinh quý tử để tạo thêm nguồn gen yêu quý động vật cho Vietpet.

Con Lợn Lòi

Active Member
Hê hê chúc mừng, có được ăn rượu kông đấy !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1 :D:D:D

vanglai213

Active Member
Hê hê chúc mừng, có được ăn rượu kông đấy !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1 :D:D:D
bác cho em cái số đi , em mời bác đến dự tiệc vui cùng gia đình em nhé, em mời trên này có vẻ hơi thất lễ mong bác bỏ qua nhé..nếu hôm đó bác đi thì liên lạc với ,my_lucky, bác sĩ báu để biết địa điểm thêm nhé
thân mời bác

cocker.fan

Active Member
Chúc mừng hạnh phúc anh Đạo nhé :D đám cưới chắc phải có món cốm rồi.hì hì

Chúc mừng hạnh phúc anh Đạo nhé :D đám cưới chắc phải có món cốm rồi.hì hì
em tỉnh ghê cơ . Đã biết đám cưới có món Cốm rồi nhanh thiệt đó.
@ anh Đạo: Tối 28(thứ 2) em gái anh đi lúc nào thì gọi điện cho em hẹn lịch nhé !

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Xin chúc mừng Hạnh Phúc 2 anh chị , chúc anh chị trăm năm hạnh phúc nhé .!!!
Thân.

tonduongPQ

Member
Tin vui...tin vui...

Chúc mừng 2 Em luôn mạnh khỏe và hạnh phúc (Hai cái tên này hợp nhau quá: Đắc Đạo - Hạnh Phúc)... Chúc Mừng:beer:beer:beer:beer:beer

trời.... anh zai mình chụp ảnh cưới thấy đẹp trai dữ...:love struck::love struck: chúc mừng anh nha... chúc anh chị sớm sinh quí tử... hẹn gặp anh tại lễ cưới... :beer:beer

Phi Anh

Member
Chúc Đạo và vợ trăm năm hạnh phúc! Con cháu đông đúc, gia đình sung túc...:-bd
Đạo có bố trí một mâm cho các chủ hậu duệ của Tarzan không nhỉ? :D:D:blusshing:

cuongtb

Member
Xin chúc mừng hạnh phúc hai bạn. Mong rằng sẽ có nhiều bạn tìm được một nửa của mình từ Vietpet