• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chú chó đực mới ! Anh em xem nhận xét nhé

Chào bạn Việt Châu : ToNy hiện giờ đang ở TP.HCM rồi , còn XRay chắc có lẻ sắp có hậu duệ ở Lâm Đồng rồi ! thân chào V.C nha .

quydat82

Member
Chào bạn Việt Châu : ToNy hiện giờ đang ở TP.HCM rồi , còn XRay chắc có lẻ sắp có hậu duệ ở Lâm Đồng rồi ! thân chào V.C nha .
nghe nói là XRAY mới cho ra một bầy hậu duệ , và một thông tin đáng lưu ý là bầy này XRAY cho ra 11 con chó con , nhưng thú vị là 11 con toàn đực heheh, một sự chứng minh những người tung lời đồn nói XRAY ko có sản phẩm là những người xấu

Đúng thật là Xray đã cho ra 1 bầy 11 em đực , nhưng xui xẻo đã ra đi 4 em . hiện giờ còn 7 em ! Tháng này công việc bậnnên mình không thể chụp và post hình lên diễn đàn cho anh em đánh giá được , hẹn ACE 1 ngày gần đây ! thân chào !

CookySaigon

Member
chào bác......vẫn khỏe ạ...

Đúng thật là Xray đã cho ra 1 bầy 11 em đực , nhưng xui xẻo đã ra đi 4 em . hiện giờ còn 7 em ! Tháng này công việc bậnnên mình không thể chụp và post hình lên diễn đàn cho anh em đánh giá được , hẹn ACE 1 ngày gần đây ! thân chào !
Bác ơi......chắc là phải tranh thủ cho cả nhà xem hình đi chứ......:-bd ....mong dài cổ rồi.....lâu quá..:(

Có vài tấm hình mới, các bạn xem rồi cho ý kiến nhá.

Em SATO của anh hình như có cùng gia phả với chú chó đực của em:)):-bd.Anh cho thêm gia phả của em nó đi anh Cường nhé!Chú XRAY dạo này thế nào rồi ạ?Đã có đàn hậu duệ nào nữa chưa nhỉ?Lúc nào chơi chán thì cho em thuê lại anh Cường nhé:)):D:))
Mà công nhận Bác dạo này ăn nên làm ra ghê,Vừa rồi định có chuyến đi Lâm Đồng sẽ ghé qua chỗ anh,Nhưng vì không có duyên với ....cún.Nên đành phải lỗi hẹn anh và lỗi hẹn cả với anh Long Đà Lạt nữa
Chúc đàn GSD củav anh phát triển tốt,Và chúc mô hình Kiến trúc của anh sớm đến ngày:beer:beer:beer

chó vẫn đẹp bác Trang ạ và hi vọng sẽ thấy hình 2 em nó cũng hậu duệ nhiều hơn nữa trên VP :D

Có vài tấm hình mới, các bạn xem rồi cho ý kiến nhá.

Ái Chà ! Chụp hình mà trộn vô để "Chung Sức" mà đoán , cho mình tham gia với !
Xin phép chủ nhân ,Thân Mời Các bạn đóan nhé :
:-bd:-bd:-bd

haijupiter_75

chào anh cường ;có chú cún đực mới về mà kg đưa hình ảnh thật rõ nét mà hình anh đưa mờ ảo quá kg nhận định được đẹp hay xấu gia phả cũng kg rõ ràng, tính giấu em nó tới già hả anh.hay anh sợ nhiều người làm phiền anh.

Có vài tấm hình mới , mời các bạn xem nhá . Còn gia phả thì anh Thi đã đưa lên rồi
Em đực mới đây hả anh Cường?Em nó tên là gì vậy ạ?Nhìn "súng,đạn"=))=))=)) của nó trông hoành tráng phết anh Cường nhỉ:-bd:-bd:-bd!Chúc anh chăm sóc và "khai thác"em nó hiệu quả,anh Cường nhé!=D>=D>=D>

các bạn nhìn thấy em này thế này thế nào ??? có giống em trên không ???
Bác này có cái tội:Đưa chó lên mà chẳng giới thiệu tên tuổi,lý lịch trích ngang gì cả.Làm mọi người cứ phải ...đoán già...đoán non...:at wits end:
CHó rất đẹp anh Cường ạ.Chúc mừng Bác nhé!

haijupiter_75

thăm hỏi anh một tý

Bác này có cái tội:Đưa chó lên mà chẳng giới thiệu tên tuổi,lý lịch trích ngang gì cả.Làm mọi người cứ phải ...đoán già...đoán non...:at wits end:
CHó rất đẹp anh Cường ạ.Chúc mừng Bác nhé!
anh cường cho em hỏi con này có phải giòng con của gsd len nhà anh phong bảo lộc kg vậy,vì em thấy rất giống con của em mua nuôi một cặp cái đợt trước
nhưng con này có một tý khác,khác ở chỗ kg phải cùng cha với hai con cái đợt trước nếu em kg lầm con này cha là con AY của anh phong phải kg anh cường.

DỐC gì mà DỐC thế, con này có phải có họ hàng với con nhà anh TUẤN PLIEKU phải ko anh

chào Quydat : xứ sở LÂm Đồng mình nhìu núi non cao lắm Dat ơi ! mình tập thể dục , dắt em nó lên dốc hoài ..chắc chân nó có tật theo năm tháng đó ! hề hề :D đúng là pé gái sato anh em ruột với con nhà Tuấn Plieku đó ! chào Sh150 . 2008 đỏ bọc đô ;)

Drago hậu duệ của larus von batu

Pé gái Sato :

Anh em xem chơi nhé :D 2 hình mới chụp trong ngày ^..^