• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chú ý-cho tặng chó-hà nội-xin cứu giúp một chú cún.

ĐẦU TIÊN LÀ HÌNH ẢNH CÚN Ạ!

CÚN LÀ GIỐNG CHÓ TA,KHÁ DỄ THƯƠNG,LÔNG MÀU VÀNG CÓ MỘT ĐƯỜNG MÀU ĐEN CHẠY DÀI DỌC SỐNG LƯNG TỪ ĐẦU ĐẾN ĐUÔI.KHÔN LẮM ĐÃ BIẾT CANH NHÀ VÀ SỦA KHI CÓ NGƯỜI LẠ.HIỆN CÚN ĐANG BỊ ỐM,BỎ ĂN VÀ TIÊU CHẢY,KO BỊ ÓI,VẪN NHANH NHẸN HOẠT ĐỘNG BÌNH THƯỜNG TUY CÓ VẺ HƠI MỆT.CÚN LÀ CHÓ CỦA NGƯỜI HÀNG XÓM GẦN LÀNG MÌNH.CHỦ CÚN NGƯỜI TA TIẾC TIỀN CHỮA CÚN NÊN KO CHO ĐI KHÁM GÌ CẢ,MÌNH SỢ CỨ ĐỂ VẬY CHẮC CÚN TỪ TỪ CHẾT MẤT(HOẶC CÓ THỂ NGƯỜI TA SẼ LÀM THỊT NÓ ĂN NỮA :().NAY MÌNH ĐĂNG TIN NÀY MONG CO BẠN NÀO RỦ LÒNG THƯƠNG ĐEM CÚN VỀ NUÔI VÀ CHẠY CHỮA CHO NÓ,BẠN NÀO THƯƠNG CÚN VÀ ĐEM VỀ CHĂM SÓC THÌ MÌNH SẼ MUA CÚN LẠI CỦA NG TA ĐỂ TẶNG LẠI Ạ.KÍNH MONG MỌI NGƯỜI CÓ THỂ GIÚP MÌNH TÌM ĐƯỢC NGƯỜI ĐEM CÚN VỀ NUÔI SỚM NHẤT CÓ THỂ.

BÁN VÀI SIM SỐ TIẾN ĐỀU ĐẸP: 0123.23456.49
0123.23456.51 | GIÁ 400K/1SIM
0123.23456.52

CÚN LÀ GIỐNG CHÓ TA,KHÁ DỄ THƯƠNG,LÔNG MÀU VÀNG CÓ MỘT ĐƯỜNG MÀU ĐEN CHẠY DÀI DỌC SỐNG LƯNG TỪ ĐẦU ĐẾN ĐUÔI.KHÔN LẮM ĐÃ BIẾT CANH NHÀ VÀ SỦA KHI CÓ NGƯỜI LẠ.HIỆN CÚN ĐANG BỊ ỐM,BỎ ĂN VÀ TIÊU CHẢY,KO BỊ ÓI,VẪN NHANH NHẸN HOẠT ĐỘNG BÌNH THƯỜNG TUY CÓ VẺ HƠI MỆT.CÚN LÀ CHÓ CỦA NGƯỜI HÀNG XÓM GẦN LÀNG MÌNH.CHỦ CÚN NGƯỜI TA TIẾC TIỀN CHỮA CÚN NÊN KO CHO ĐI KHÁM GÌ CẢ,MÌNH SỢ CỨ ĐỂ VẬY CHẮC CÚN TỪ TỪ CHẾT MẤT(HOẶC CÓ THỂ NGƯỜI TA SẼ LÀM THỊT NÓ ĂN NỮA :().NAY MÌNH ĐĂNG TIN NÀY MONG CO BẠN NÀO RỦ LÒNG THƯƠNG ĐEM CÚN VỀ NUÔI VÀ CHẠY CHỮA CHO NÓ,BẠN NÀO THƯƠNG CÚN VÀ ĐEM VỀ CHĂM SÓC THÌ MÌNH SẼ MUA CÚN LẠI CỦA NG TA ĐỂ TẶNG LẠI Ạ.KÍNH MONG MỌI NGƯỜI CÓ THỂ GIÚP MÌNH TÌM ĐƯỢC NGƯỜI ĐEM CÚN VỀ NUÔI SỚM NHẤT CÓ THỂ.

0123.23456.52
Bạn ra hiệu thuốc thú y mua loại thuốc Kháng sinh trị bệnh cho Chó Mèo. BM-GENTATYLO Loại thuốc nước dùng để tiêm tưới da Chó và Mèo, Lọ đó bạn chia ra làm hai lần một ngày kèm theo thuốc bổ, giá thành thuốc không đắt đâu mà mình tự tiêm được, mình tin cún sẽ khỏi. Cả đàn cún của mình cũng vừa bị dịch triệu chứng như vậy mà tiêm đều khỏi cả Bạn ah. Mình ở xa quá không sẽ đón cún về điều trị giúp

vrilovey

Member
Bạn mang bé ra thú y liền đi, chọn chỗ nào tin cậy ấy nha. Tiêm vài mũi là khỏi ngay thôi, không mắc tiền đâu bạn àh. Tiếc quá mình ở SG, không cưu mang nó đc =((

phenmaleat

Active Member
Chó mà bỏ ăn là khó lắm bạn ạ, như vậy là bị nặng rồi. Đi ngoài nặng sẽ chuyển sang kiết lỵ khó chữa lắm, giờ phải mang tới bác sĩ nhanh còn kịp bạn ạ

zenpipo

0123.23456.52
Do bạn ở xa wá...làg wê...chứ k thì mình sẽ nhờ bạn xin hàg xóm bạn đem về nuôi...vì mình yêu quí chó l"...tuy ckỉ mới 15t nkưg khi có chú cún...thì mình sẽ dốc hếc sức lo lắg cko nó...chúc nó sớm bìh fục....!!

brit912

Các bạn cẩn trọng, bé cún trong hình là của 1 anh Mod bên forum kia, bạn này cũng đăng 1 topic ih hệt và đc mọi ng` bên ấy "hỏi thăm" :-ss Đây có thể là 1 dạng pr trá hình để quảng cáo sim dt 3:-O