• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chùm ảnh vui về động vật

• Thread starter thinhban
  • Ngày gửi
T

thinhban

Guest
:D:D"ngón tay con mèo"

thổ dân bộ lạc nào

"siêu mẫu "

khuyên tai lẫn..........mũi

:D:D:D:D

T

thinhban

Guest
thêm vài hình nữa nhé các bác
con này cũng biết lên mạng

léng féng với can nào mà giờ mới về

khiêu vũ

thèm quá mà ko được

T

thinhban

Guest
thêm cái nữa nhé
dân chơi

nhậu nhé

:D:D"ngón tay con mèo"

thổ dân bộ lạc nào

"siêu mẫu "

khuyên tai lẫn..........mũi

:D:D:D:D
Thành viên THICHBAN đến từ HÀ TÂY QUÊ LỤA lưu ý.Box thông tin thành viên là để tất cả các thành viên tự giới thiệu,đóng góp ý kiến,khiếu nại.Chứ không phải là nơi để bạn post ảnh.FORUM.VIETPET.COM có nhiều chuyên mục nhằm đáp ứng nhu cầu,sở thích của tất cả các thành viên khi tham gia.
XIN VUI LÒNG THAM KHẢO KỸ TẤT CẢ CÁC CHUYÊN MỤC CỦA DIỄN ĐÀN TRƯỚC KHI VIẾT BÀI HOẶC GỬI HÌNH ẢNH.

T

thinhban

Guest
thanks you bác nhé em xin lỗi nhưng mong là ko ai xoá bài này em tìm mãi đó hihihihi

T

thinhban

Guest
sao ko còn ai vô xem vậy em buồn quá tìm mãi để góp vui mà ko thấy sự đáp ứng huhuhuhuhu

kacumeo

Tớ xem rồi, hay quá. Cảm ơn bạn nha.Mong bạn sẽ tiếp tuc sưu tầm thêm nhiều hình nữa để mọi người được chiêm ngưỡng nhé.

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Các chú mèo ngộ nghĩnh, đáng yêu cũng có những chốn ngủ riêng như trong túi ngủ, trên võng, tấm đệm riêng, hoặc chỉ đơn giản là một cái... chậu hoa.

bjnhd092

Làm vài cái để lấy thành tích bài he he

Mấy ảnh này em vồ được trên mạng không nhớ nguồn.
Trong VIETPET , việc chôm ảnh về máy tính riêng là rất không khả thi :(
Không hiểu vì lý do gì mà có chức năng này

thukung145

Những bức ảnh vui nhộn, ngộ nghĩnh và dễ thương. Công nhận các bạn sưu tầm ở đâu hay thật đó!