• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chùm ảnh Đồng bào

kieumailc

Active Member
Bướm xinh đậu nhành hoa tím.
Hỡi em má đỏ áo hồng.
Núi non trùng trùng điệp điệp.
Ngỡ ngàng một thoáng không không!
Meonho 26/12/2010

Chị chụp ảnh Tây Bắc đẹp quá!

Tặng bạn meonho

KimCuong

Active Member
Chưa biết hay giả vờ hay không biết đây ta?????? Noel Sapa đâu đồng bào ơi?????? Cán bộ đã về tới Văn Bàn, mong ngóng Đam mê Noel Sapa quá đồng bào ơi!!!!!!

kieumailc

Active Member
Chưa biết hay giả vờ hay không biết đây ta?????? Noel Sapa đâu đồng bào ơi?????? Cán bộ đã về tới Văn Bàn, mong ngóng Đam mê Noel Sapa quá đồng bào ơi!!!!!!

ảnh Noel ở cái máy vừa to vừa dài của cha Liên=)) ĐB có mấy hình tí ti nữa upo nha:-bd

kieumailc

Active Member
chết chửa... lại có cả bóng hồng chưa biết tên mà vẫn tươi cười vào ảnh thế kia..........:))
hoa Anh Đào nở đẹp quá..... I Love Vùng Cao....>:D<

khớ khớ ! không biết tên mà cười tươi mới hay chứ=))=))

khớ khớ ! không biết tên mà cười tươi mới hay chứ=))=))
he he... trên dưới bất nhất... ở trên nói là tặng bóng hồng chưa biết tên.
ở dưới nói không biết mà cười tươi... haha.. vấn đề này lớn đây...:)) :))

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội

.........................................................

Bướm khôn Bướm đậu nhành hoa
Bướm dại Bướm đậu lưng quần của anh
vào trang Vietpet cho lành
chớ nên theo Bướm la cà hư thân:party:

nhìn ảnh của anh lại nhớ Sapa. Em xin chia sẻ một số hình ảnh đẹp hơn rất nhiều của vùng đất Sapa. Một vẻ đẹp đến Sapa nhưng chưa chắc đã khám phá ra được nó. Nó đẹp mà mộc mạc phải không anh?
con chó làm hỏng anh haaaa. con này mũi đỏ nhìn rất tây nhưng chẳng biết là giống gì. tặm gọi là chó tây
cái ảnh này thì nó đi qua rồi. hiiii được cái ảnh đẹp. Chó ở đây tự nhiên lắm ạ
chụp ảnh xong đi hái trộm đào tiên haaaaaa
Hái xong rồi mang về chia cho các thiên thần
1 thiên thần
2 thiên thần
3 thiên thần
4 thiên thần
5 thiên thần

kieumailc

Active Member
nhìn ảnh của anh lại nhớ Sapa. Em xin chia sẻ một số hình ảnh đẹp hơn rất nhiều của vùng đất Sapa. Một vẻ đẹp đến Sapa nhưng chưa chắc đã khám phá ra được nó. Nó đẹp mà mộc mạc phải không anh?
con chó làm hỏng anh haaaa. con này mũi đỏ nhìn rất tây nhưng chẳng biết là giống gì. tặm gọi là chó tây
cái ảnh này thì nó đi qua rồi. hiiii được cái ảnh đẹp. Chó ở đây tự nhiên lắm ạ
chụp ảnh xong đi hái trộm đào tiên haaaaaa
Hái xong rồi mang về chia cho các thiên thần
1 thiên thần
2 thiên thần
3 thiên thần
4 thiên thần
5 thiên thần

Cảm ơn Bạn! ĐB là người con của Bản....nhưng thực sự cũng chưa cảm nhận hết được cái tình của bà con mình, ...chỉ biết rằng dù đi nơi đâu mình cũng luôn muốn về với Bản .

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Đồng bào cho em hỏi cái cây hoa màu hồng kia có phải Đào không ah, nhìn đẹp quá

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Đúng là Đào nhưng là Anh Đào, được tặng từ người Nhật em à.
Ứơc gì cây Anh Đào NHật này nằm trong khuôn viên vườn nhà em thì đẹp biết mấy :D:D Đồng bào cho em hỏi là cây này có cách nào mua về được không ah??

Vipz.14

Member
Ứơc gì cây Anh Đào NHật này nằm trong khuôn viên vườn nhà em thì đẹp biết mấy :D:D Đồng bào cho em hỏi là cây này có cách nào mua về được không ah??
Xí Xớn: Có chứ! Có chứ! Đồng chí cứ sang Nhật Bổn mua rồi làm quà xách tay ủ trong ba lô 240 phút! Còn không thì phiền Đồng chí sang nhà Đồng Bào vặt lên vặt xuống hoặc bới hẳn gốc cây lên rồi vác về cắm vào vườn nhà mình mà trồng :)):)):))=))=))=))