• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó xoáy xám, mọi người chặt chém!

dobecgie

Member
Bạn đã nhầm rồi bạn ah, con này là xoáy thái, không phải là phú quốc đâu.Cún bạn đẹp lắm

Con Lợn Lòi

Active Member
Hic, Phú Quốc mà, con bố là con Dope nhà anh Tuấn nick không biết gì (giờ nó tên Quýt) cân nặng từ 22 đến 26kg tuỳ từng thời điểm, còn con mẹ là của nhà Chị Kỳ Nhông Ông Kỳ Đà khoảng tầm trên 10 kg, đều từ đảo về, mấy em cùng đàn đều đen xì, mỗi thằng cu này mầu xám thôi.
Con này đang ăn cùng chế độ với em Doberman tên Devil nhà mình nên hơi béo.

LION_2009

Active Member
em

Hic, Phú Quốc mà, con bố là con Dope nhà anh Tuấn nick không biết gì (giờ nó tên Quýt) cân nặng từ 22 đến 26kg tuỳ từng thời điểm, còn con mẹ là của nhà Chị Kỳ Nhông Ông Kỳ Đà khoảng tầm trên 10 kg, đều từ đảo về, mấy em cùng đàn đều đen xì, mỗi thằng cu này mầu xám thôi.
Con này đang ăn cùng chế độ với em Doberman tên Devil nhà mình nên hơi béo.
Bé này nhà em màu giống bully nhỉ không nói cứ nghĩ là bully đấy , chúc mừng em

Con Lợn Lòi

Active Member
Bé này nhà em màu giống bully nhỉ không nói cứ nghĩ là bully đấy , chúc mừng em
Thank bác, lúc đầu em cữ nghĩ chó nhà nhốt kỹ thế mà có em bully nào vượt rào cơ, nhưng suy ** nghĩ lại tường cao gần 3m nên chắc cú chỉ có thằng cu nhà mình hì hì :)):)):)):))

Con Lợn Lòi

Active Member
con dober của anh cũng lớn hơn trước nhiều nhỉ ! nó quậy nhiều ko anh ?
Siêu quậy và bướng nhưng lại không bằng em PQ xám này mới buồn chứ, anh Nam đặt tên cho nó là Devil và anh giữ luôn tên này, còn con PQ xám về nhà cùng Devil thì đặt tên là Ti Xám (Tiger Xám). Nó to hơn nhưng toàn bị con Ti Xám bắt nạt thôi, mỗi tội già mồm hơn, hay nó là cái nhỉ???:)):)):))

DAMME PQ

minh là thành viên mới nên hổng rành lắm chỉ biết là chó của bạn màu đẹp, mình cũng mới tuyển đc 2 em, 1 xoáy thái và 1 pq_ con pq thì của anh hửu ( cái ) còn xoáy thái ( đực ) màu vàng lửa của anh phi mình tính cho 2 bé này cưới nhau khi lớn lên sẽ cho ra đàn con lai thái _ việt

Siêu quậy và bướng nhưng lại không bằng em PQ xám này mới buồn chứ, anh Nam đặt tên cho nó là Devil và anh giữ luôn tên này, còn con PQ xám về nhà cùng Devil thì đặt tên là Ti Xám (Tiger Xám). Nó to hơn nhưng toàn bị con Ti Xám bắt nạt thôi, mỗi tội già mồm hơn, hay nó là cái nhỉ???:)):)):))
ac..ac.. ! con Danny của chị Ngân ở Cần thơ bị Carre nhưng số lớn đã vượt qua đc và bây h còn quậy hơn trước nữa ! hic.. con Euro bán cho thằng bạn em nó cũng quậy má la luôn ! ko biết sao dòng Dober nó quạy thế ko biết ! :D còn 1 việc nữa ! em đang kiếm 1 con PQ có gì anh giúp em nhé ! Dog Eye

Con Lợn Lòi

Active Member
ac..ac.. ! con Danny của chị Ngân ở Cần thơ bị Carre nhưng số lớn đã vượt qua đc và bây h còn quậy hơn trước nữa ! hic.. con Euro bán cho thằng bạn em nó cũng quậy má la luôn ! ko biết sao dòng Dober nó quạy thế ko biết ! :D còn 1 việc nữa ! em đang kiếm 1 con PQ có gì anh giúp em nhé ! Dog Eye
OK, có lấy PQ cái không em!? Mà con Dobe nhà anh đang học trèo theo con PQ buồn cười lắm, con PQ bé tí thế này mà truồng anh nhốt bằng sắt hàn hình ô vuông cao gần 1m nó cứ trèo lên, trèo xuống, trèo thẳng đứng nha, con Dobe cũng đang học theo nhưng không sao leo qua nổi, nhìn Dobe học leo ngộ lắm... :)):)):))

Con Lợn Lòi

Active Member
bác ơi cho em hỏi con bên cạnh là rott đung ko ạ
là đực hay cái vậy bác
Đó là con Doberman bạn à, chó cái và câu sau thì xin không trả lời bạn được vì lạc chủ đề topic, có gì bạn cứ pm cho mình!:D

hì hì, bạn ơi, nhóc của bạn là chó Thái lai đấy, hì hì, nhưng rất đẹp, chúc mừng bạn, cố gắng chăm sóc nhóc tốt nhé