• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó xoáy BÃI BỒI - BẠCH HẠC

vphanvan

Member
Chào các anh chị em VP - Mình xin giới thiệu đây là em KAKA - Con của mẹ Vừng và bố Tô - Em nó có 27 kg

AQ1001

Member
Tạm thời chưa có nhận xét gì vì ảnh chụp quá xấu:shame on you:
Cái sân có vẻ rộng và sạch sẽ.
Cái vòng cổ hơi chật, chắc lâu rồi không đục thêm lỗ nào?
Xem cái cân nhà chú nó sai thế nào chứ con này chắc chỉ cỡ 22-23kg.

vphanvan

Member
Các bác thông cảm, em nó ko lúc nào đứng yên, nên ảnh chỉ vậy thôi! chứng thực thế nào.. mời các bác lên....... hồi sau sẽ rõ....kà kà

anhthe98

Member
Các bác thông cảm, em nó ko lúc nào đứng yên, nên ảnh chỉ vậy thôi! chứng thực thế nào.. mời các bác lên....... hồi sau sẽ rõ....kà kà
E này sắp có đàn em rồi. Đồng chí VPV chuẩn bị rượu bia giúp em nó nhận anh em cùng mẹ khác cha đi nhé! Nói thầm cho đồng chí buồn " Con bố đợt này đẹp kinh, thần kinh cũng cực chuẩn luôn ":))

P/s : E đi theo chân hội PQHN học mót nghề đã lâu, nên dạo này cũng biết nhìn PQ phét đấy :p

hot_dog90

Member
Hoá ra đây là hậu duệ của bố Tô bụng bia với mẹ Vừng đây ạ...đẹp thật đấy, nhưng em cũng đoán chắc em này chỉ khoảng 23kg thôi :)
P/S: Bác anhthe98 có thông tin bổ ích thế ạ..!@!!

vphanvan

Member
E này sắp có đàn em rồi. Đồng chí VPV chuẩn bị rượu bia giúp em nó nhận anh em cùng mẹ khác cha đi nhé! Nói thầm cho đồng chí buồn " Con bố đợt này đẹp kinh, thần kinh cũng cực chuẩn luôn ":))

P/s : E đi theo hội PQHN học mót nghề, nên dạo này cũng biết nhìn PQ phét đấy :p

Ái trà trà......... nhận anh em thì nhận ngay bác ạ! Các bác cứ thấy gái xinh là nhận anh em........
À nghe thiên hạ nói anh em con KA KA nhà em đẹp trai lắm ha bác ??????????????
Xem em nào cùng cha khác bố ...... giới tính đực thì để em một em nhé!

buddy

Buddy nhà em xin chào các Bác. Em mới ra nhập Vietpet có gì các Bác chỉ dẫn cách nuôi và chăm sóc PQ

vphanvan

Member
3/10 Nếu khó tính chút nữa thì loại – nói chung em này nuôi cho vui thôi
cám ơn bro đã sốc hàng..... em cho PQ của bro chắc là nhất nhỉ??
có dịp cho xem tài chơi chó PQ với nhé!:-@

matadorvn

Member
mình góp ý chân thành theo kinh nghiệm cá nhân thôi - tại sao có nhiều cao thủ trên diễn đàn này không dám nói thật nhỉ, diễn đàn nên nói thẳng kg nên né tránh

vphanvan

Member
mình góp ý chân thành theo kinh nghiệm cá nhân thôi - tại sao có nhiều cao thủ trên diễn đàn này không dám nói thật nhỉ, diễn đàn nên nói thẳng kg nên né tránh
Thank bro đã đóng góp.............. đây cũng là diễn đàn để cho các anh em giao lưu..... nhiệt tình thẳng thắn, chắc chắn anh em sẽ nhiệt tình hưởng ứng....... Mong anh em đừng SPAM
Thank:-bd
Chó vẫn mãi là chó - chó để nuôi - vì sao chúng ta nuôi, đơn giản bởi vì chó là loài trung thành, chủ mừng chó mừng, chủ đánh chó ko cắn lại! - Chó cắn người chỉ là chó Dại!

chiennk

Member
Chó của anh vphanvanđẹp thế này mà chỉ có 3/10 hả anh matadorvn? Anh có thể cho anh em biết 1 chút kinh nghiệm khi chấm điểm 1 con chó được không?

matadorvn

Member
đẹp thì tuỳ theo mắt từng người thôi - tuy nhiên chó Phú Quốc đẹp phải bao gồm cả đặc tính của nó nữa
Tuỳ theo anh em đánh giá theo tiêu chuẩn của riêng mình - còn mình đánh giá trên cơ sở nếu em Phú Quốc nào giữ được bản tính nguyên bán của chó săn Phú Quốc thì mình cho là đẹp
còn mình không phủ nhận em này trông rất mượt mà

iuuuui

Member
Em này rất đẹp nhưng đánh giá theo tiêu chuẩn PQ thì có lẽ không phải chuẩn !

Kulptc1

Member
Hi PVP! Mình cũng ở Việt Trì,Ko biết bạn PVP ở chỗ nào vậy?mình làm quen nhé,khi nào rảnh mình qua chơi xem cún.Ko biết bạn PVP có phải là bác Vượng ở Thanh Miếu em gặp khi trước ko?

vphanvan

Member
Hi PVP! Mình cũng ở Việt Trì,Ko biết bạn PVP ở chỗ nào vậy?mình làm quen nhé,khi nào rảnh mình qua chơi xem cún.Ko biết bạn PVP có phải là bác Vượng ở Thanh Miếu em gặp khi trước ko?
đúng rồi bạn!.............. khi nào CALL anh em giao lưu
gọi anh số 0937469999 or 0944444438