• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Trùng Khánh - Cao Bằng

bocun2006

Phó Nhòm Vietpet
trong dịp đi cao bằng , thấy khu vực huyện trùng khánh có rất nhiều chó lạ lạ.... thế là em chọn một em trong hay nhất mang về HN . nhưng không ngờ khi mang về thì em đã có bầu bì....hì ..hì.... tậu trâu được cả nghé ......... cách đây 4 ngày em hạ sinh một lúc 9 chú vàng ươm.......không biết lớn lên có giống mầu của mẹ không ....nếu giống thì quá tuyệt ...chó mẹ màu đỏ như lửa. Tuy không phải là giống chó quý nhưng về trí thông minh thì em cũng rất đáng nể ....bảo gì nghe đấy . hêhhêhh.....mời các bác xem chơi...

bocun2006

Phó Nhòm Vietpet
chó trung khánh -cao bằng

em thích nhất em này vì chó mẹ đi đâu cũng tha đi ...như mèo mẹ tha mèo con ...buồn cười lắm.

Vladavia

Member
Bọn này có cái mũi nhọ nhọ nhìn yêu phết nhờ anh Bocun nhờ. Đề nghị bác cho thêm thông tin về con mẹ đi, chiều cao, cân nặng, tính tình nữa.

Bầy cún nhỏ nhìn dễ thương quá đ/c Bocun ơi....
Đ/c Vladavia thích nuôi mấy em bản địa thì đăng ký luôn đi,kẻo lại tiếc...hihihi

Vladavia

Member
Em sắp bốc thêm chú Phú Quốc và 1 chú Mông Cụt tứ túc mai hoa, thằn lằn bám cổ của đồng chí Kim Cương rồi, nuôi nữa sợ không kham được bác ơi. :D:D:D

Em sắp bốc thêm chú Phú Quốc và 1 chú Mông Cụt tứ túc mai hoa, thằn lằn bám cổ của đồng chí Kim Cương rồi, nuôi nữa sợ không kham được bác ơi. :D:D:D
Vậy hả thế thì chúc mừng nhé,thế phú quốc và em mông cộc mầu gì vậy?
phải công nhận đ/c Kim Cương này lắm chó thật...hihihi=D>

TaiVenh

Active Member
Đàn chó tuyệt vời. Ảnh chụp cũng rất đẹp. Kết nhất 2 cái ảnh dài, có bố cục rất hay.
Bocun đóng dấu vào nhé, năm 2008 này nếu làm lịch VP chắc chắn sẽ là ứng cử viên nặng ký đấy.

Haihanoi

Member
Bầy cún con nhà bác xinh lắm! Những bức hình chụp bầy cún con và đứa trẻ nhìn thật ấm áp, ý tứ và đáng yêu! Chúc bầy cún nhà bác chóng nhớn! :D

Manonero

Member
ban bo cun oi,sao hom vietpetshow 2007 khong thay co mat em chip (boxer), ma anh co them dan cho con moi dep day. Neu nuoi nhieu qua thi de lai cho em con chip di anh. Nha em cung dang nuoi 1 nang boxer cai !

Chip của tôi mà ..bán làm sao được hả bạn:raised eyebrow:

thichchobu

tuyển chọn 1 trong 9 bé đó để nuôi đi bác bocun ơi nhìn mê quá đi tiếc rằng em ở xa quá không tận mắt ngắm mấy bé được

nmtuan11061978

địa chỉ ở đâu vậy bạn ơi

bạn ơi cho xin địa chỉ đến xem tí nhỉ.
cho mình đặt 1 chú cún nhé

hany098

bạn ơi cho xin địa chỉ đến xem tí nhỉ.
cho mình đặt 1 chú cún nhé

uhm gia chủ của đàn cún trên có thể cho biết thông tin,hoặc gửi PM riếng về $$$ ??? của mấy con nhỏ nhỏ trên đó không? :D:D:D

hany098

xin phép gia chủ cho copy một vài tấm hình trên nhé, ngộ quá chỉ góp thêm vào "my picture" thôi

Mat_lua

Đàn chó tuyệt vời. Ảnh chụp cũng rất đẹp. Kết nhất 2 cái ảnh dài, có bố cục rất hay.
Bocun đóng dấu vào nhé, năm 2008 này nếu làm lịch VP chắc chắn sẽ là ứng cử viên nặng ký đấy.
Cao Bằng còn rất nhiều giống chó hay nữa các Bác ạ! em cũng đang có ý định tuyển trọn để giới thiệu với cả nhà đây! nhưng còn lấn bấn nhiều việc quá chưa thực hiện được! Hy vọng 1 ngày gần đây em sẽ thự hiện được ước mơ này! vì vậy em rất cần lòng nhiệt tình của nhưng người có điều kiện lên đây và cùng em đi sâu vào nhưng bản làng để tìm được những con chó quý ( có thể 2 tuần đấy)! Em sinh ra ở Cao Bằng mà.