• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Thái con

bonchan

Member
nhìn mấy con này trông bụ quá càng nhìn càng phê,thôi thì giá đấy đẻ cho con đeo cái cổ xích hoa đấy đi vừa bác vừa kỉ niệm cho ae ngoài HN chơi với ok đi anh.

bonchan

Member
em thích con xoáy kiếm kia hơn chứ con mập e ko khoái lắm,mà e trả giá con đực vàng kia thế mà ko để cho em mà lại để cho người khác,thực ra thì bớt giá như thế để cho ae đều có chó nuôi.thế mà lại bán mất tiếc quá :(

mỗi con mỗi giá , nếu chó cha là 1 con bình thường hoặc chó nhà thì khác rồi , muốn chơi hàng đỉnh mà giá rẻ thì ko có đâu. Con đó tại nhà mà đã là 5,5 triệu rồi , làm gì có chuyện gửi ra HN mà 300usd được. Người mua cũng là thành viên diễn đàn thôi

trung2t3c

Active Member
Nhìn mấy cún Thái nhà bác thật đáng yêu.Bác cho e hỏi màu như ở hình bên dưới bác có ko và giá là nhiêu ah???

kukumalu753

tớ thấy màu tro đen là hiếm là đẹp hơn đỏ rực nhiêu. chó màu này là bao nhiêu thế?