• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó ta tinh khôn nhà Haihanoi

tran minh

Member
uh
mình cũng xin lỗi, ko đọc hết trang bên kia. chia buồn cùng bạn nhé. rất tiếc. con Mốc nhà mình cũng mất rồi, mà mình ko được ở cạnh nó lúc nó mất.

dunghpengineer

trông chú cún thấy khổ cho cún quá ,bé thế mà đeo cái cùm to bổ chảng ,hic hic ...bạn có yêu động vật K?

vanglai213

Active Member
bác này chụp hình chó nghệ thuật gớm.ma con chó nhìn đẹp mà già đời như ông cụ,mình cũng thích chó vàng lắm .nhà cũng đang nuôi 1 em cái vàng,nhìn hình avata.7tháng rồi trông em hơn hớn.không biết đã động đực chưa để kết thông gia nhỉ

misszen

Member
anh ơi thế là sao? trang 1 nó xinh tưoi như bông như hoa thế kia nhưng sao qua sang hai anh bảo nó đã theo tiếng gọi tố tiên??? nó mất rồi ạ? thật là buồn quá, đang định khen con chó đẹp quá thế mà... buồn ghê

voquocbao

Member
chẳng lẻ trang 1 đang sống khoẻ mạnh thế kia mà sang trang 2 lại chết à. thật đáng buồn, chắc nó đã lớn tuổi rồi hả bạn, vậy mà nhìn hình đầu mình lại định khen nó là một chú chỏ có dáng người rất tốt đấy. mình thật sự chia buồn cùng bạn