• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó quê nhà em

tosa-inu

Member
Lâu lắm rồi không tham gia được cùng anh em trong diễn đàn vì công việc quá bận rộn rất mong các anh em thông cảm và bỏ qua, ở nhà em có mấy con chó quê đưa lên diễn đàn mong anh em chỉ giáo ạ :D

monowar

Member
Bác tosa-inu ơi con đầu tiên là chó Vn hả..nhìn dữ tợn như lai Rott nhỉ cơ bắp cuồn cuộn nữa>>đẹp đó..Thân

tosa-inu

Member
các bạn nhìn đúng quá, quê mình toàn nuôi chó lai nhưng nhìn nó đẹp là được rồi

tosa-inu

Member
thêm cái ảnh nữa của em nó, hy vọng này mai thu xếp được thời gian để đi off cùng mọi người

Manonero

Member
Bạn tôi lặn 1 hơi rồi ngoi lên đây...hê hê. Ông em Bun dạo này có vâm váp hơn tí nào không, mông có bé tí nào ko. Mai ra off gặp Vịt cái nhể...

tosa-inu

Member
ok, ông Lâm , mông vẫn to như thường nhưng tính nết Bun trầm rồi nhưng chả biết thế nào nó mà điên lên thì tôi cũng chịu, được cái em nó bây giờ bảo cắn thì cắn ngay he he, nên để Bun và Vịt xa nhau ra ko thì toi đấy

monowar

Member
hihi anh tosa-inu nói quá đúng chó gì chẳng đc ạ...miễn là mình và nó xem nhau như bạn đúng ko bác...Có người đòng quan điẻm rồi...vui quá
À em thấy con này mặt nó lai rott thì phải bác nhỉ...Thân

tosa-inu

Member
@ monowar : mình nuôi em này lâu rồi chắc bạn mới tham gia diễn đàn nên không biết đấy thôi ai cũng bảo lai Rot, nhưng Rot mầu đen vàng và mặt nhỏ hơn, mình cho bạn xem ảnh em nó ngày bé nhé và 1 em khác cùng giống tại nước ngoài, trong VP mình có bác Cường cũng nuôi 1 em nhìn hoành tráng lắm.

monowar

Member
Cảm ơn bác Tosa-inu em nhìn con này thấy đẹp quá...cho em hỏi thêm 1 câu nữa là Em này là giống của Tây hay của Ta vì em thấy topic ghi là "chó Quê nhà em "nhưng em thấy em này rất đẹp...Thân

tosa-inu

Member
Nick của mình chính là tên giống chó của mình đấy, hì
@ Anh Hungtrungyen : Hôm chủ nhật vừa rồi đi OFF không thấy anh, em Rot nhà bác thế nào rồi, em kết nhất kiểu ngồi xe máy của nó, con Bun nhà em thì chịu rồi

hoan_nc

Member
ông bạn tôi ơi tại ông để cái chủ đề chó nhà quê nên nhiều người nói qua nói lại hay phết ông nhỉ chăng hiểu sao mấy người cứ nhầm qua Rot là thế nào nhỉ, đúng là thật buồn heeee, có mỗi tôi với ông hiểu và một số người hiểu còn cơ bản là không hiểu heeeeeee

behina

em này lai rott đẹp thế ông tosa ơi!!!!!!!!! Bắt ở đâu đấy chỉ tôi bắt với he he he. Nhận ra người quen chưa?????????

condomdom

Member
Cún nhà bạn đẹ đấy, thấy 1 lần có vẻ hay sủa, ko biết chó sủa thì có biết cắn ko?
Hôm nào cho con nhà bạn chiến với con nhà tớ cho vui, thấy lần trước rủ đấu mà, hôm nay mới có dịp vào trả lời

Nick của mình chính là tên giống chó của mình đấy, hì
@ Anh Hungtrungyen : Hôm chủ nhật vừa rồi đi OFF không thấy anh, em Rot nhà bác thế nào rồi, em kết nhất kiểu ngồi xe máy của nó, con Bun nhà em thì chịu rồi
Dạo này mình bận quá, nên ít có thời gian để tham gia off cùng anh em. Em rott nhà mình dạo này sung lắm, ôi giời cái kiểu ngồi xe máy thì cứ nói Kim Cương dậy cho, mình học chiêu đó của Kim Cương mà.

tosa-inu

Member
em này lai rott đẹp thế ông tosa ơi!!!!!!!!! Bắt ở đâu đấy chỉ tôi bắt với he he he. Nhận ra người quen chưa?????????
nhận rồi nhận rồi :)), cái vụ gặp nhau hôm nọ về con Bun nhà tôi đc bữa no :D, tôi có mấy con " lai, lai" hôm nào mấy anh em mình đi bắt đê;)

@ anh Hùng : nói thật là em dậy mãi mà ko được :wall:, nhìn cái kiểu bác cho em nó ngồi mà thèm