• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chó pq trắng(p2)

Cac bac oi, da co ai cho cho Bac Ha lai voi Phu Quoc chua nhi? To muon hoc hoi kinh nghiem 1 chut
Một con Phú Quốc lai Bắc Hà đây bạn:

Bố màu đen xoáy kiếm, mẹ màu vàng nhạt. Con màu xám và cũng xoáy kiếm luôn. Nhưng giữ không tưởng tượng nổi.

Em PQ trắng này tên Ben, nhưng rất tiếc là tớ đã cho em về với chủ mới rồi! Ở đó em ý rất hạnh phúc!

xin hỏi có 1 con PQ trắng về thanh hóa .Có phải con này không bác em thấy hơi giống .

minhcuong

Active Member
Một con Phú Quốc lai Bắc Hà đây bạn:

Bố màu đen xoáy kiếm, mẹ màu vàng nhạt. Con màu xám và cũng xoáy kiếm luôn. Nhưng giữ không tưởng tượng nổi.
Chuồng trật chội quá bác chủ ạ. Nhốt nhiều hỏng chó và mở ra một cái là nó xồ, dữ là phải.

@: Cao Đạt: Mình chuyển cho một anh ở Hà Nội, nhưng sau này anh ý có cho về hay không thì không rõ. Nhưng chắc em ý vẫn ở Hà Nội!

Chuồng trật chội quá bác chủ ạ. Nhốt nhiều hỏng chó và mở ra một cái là nó xồ, dữ là phải.
Đây là em chụp ở trung tâm huấn luyện ở Phạm Văn Đồng của đồng chí Giang, con chó này khách đem đến đó nhờ huấn luyện, tình cờ em chụp được anh Minh Cường ạ.

Meo den

Member
nhà em cũng có thàng ku Phú Quốc trắng tinh luôn ;))
Em nhà em trắng hơn em nhà bác chủ topic :D