• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Phú Quốc_Thái Nhà Mình

Thủydx

Member
Chó đẹp quá bạn ơi, khỏe mạnh chắc chắn, mà có vẻ là "chó mẫu ảnh" chuyên nghiệp hay sao thế, đứng chụp ảnh tạo dáng rất chuẩn, hehe...

CENTIMET

Member
hình chụp bên THÁI nên chuyên nghiệp,không biết về Vn mình thế nào đây bác H?
em nó khá đẹp, rờ mới biết tốt xấu..nhìn không đoán được...hi hi
Hôm nào rãnh qua bên Xóm đất xem em nó mói được...
Chúc anh vui vẽ

yennhi

Member
Cho' PQ_Thái là gì vạy anh...PQ lai Thái hay PQ ở thái hay chó PQ và cho Thái, mà chó đẹp thật ảnh chụp chuẩn, thân hình lực lưởng, bóng mượt,dù PQ hay Thái gì củng thật là đẹp nhìn thèm quá...!

Thủydx

Member
Đúng là ảnh chụp bên Thái thật, bác Cent nhìn chuẩn quá, em nhìn mãi mới thấy cái cờ Thái ở hình 2 và một bảng chữ Thái ở hình 1. hoan hô bác Cent (mà có phải bác cũng suy luận như em hay là bác qua chỗ đó rồi, hehe...)

bonchan

Member
Ko biết bạn ở Thái hay Vn vậy?Hình như là mấy cái hình này chụp bên Thái mà,mà Thái là Thái chứ sao lại là PQ Thái vậy bạn?:D nhìn cách chăn nuôi chuyên nghiệp đấy,mấy cún nhìn cung Pro ghê.

soi_lua

Member
Chào bạn lucky66888,

Chú này là chó Thái đúng không ạ?
Tôi chuyển nó về mục "Chó Săn" - nơi mọi người vẫn dùng để giới thiệu các giống chó săn, trong đó có cả chó Thái.

Mục này chỉ dành cho chó Phú Quốc thôi bạn nhé!

Thân ái,

chó của bạn quá đẹp............nhưng bạn nói chó Phú Quốc -Thai là sao vậy.....nghĩa là chó PQ lai với chó Thái phải không bạn.........??

lucky66888

trước tiên xin lỗi S.M vì post nhầm vị trí (lần đầu tham gia)
chó này là chó Thái thật và đã về vn cách đây 10 ngày rồi :)
và ko còn ở Xóm Đất như bác CENTIMET nói nữa, nó đã chuyển về Bình Chánh thả vườn rồi, sau này có dịp sẽ chụp hình cho xem sau (100% tại VN)

trung2t3c

Active Member
vậy bác mau mau chụp 1 album về chú cún Thái này khi ở VN nhé.Mọi người nóng lòng chờ tin tức của bác lắm

TheAnh-3H

Member
ôi đẹp wá , theo như bác thì đây là PQ+THÁI à đúng là sự kết hợp hoàn hảo tuyệt thật ( em ko có ý nên cho lai tạo đâu)

bach03

Member
Theo tôi thì ảnh chụp chú chó này mình như ở bên Thái chứ không phải ở Việt Nam bạn có thể cho biết chú chó này ở đâu không.