• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó phú quốc vện cọp nhà em

bác nào có kinh nghiệm giúp em với

Em mới mua em này tính chăm sóc nó thật tốt cuối năm kiếm cái giấy. con này bao nhiêu phần trăm toạch bao nhiêu phần trăm đỗ

Em mới mua em này tính chăm sóc nó thật tốt cuối năm kiếm cái giấy. con này bao nhiêu phần trăm toạch bao nhiêu phần trăm đỗ
e naỳ hơi khó đó bạn.....kiếm VKA thì ko khó bạn tìm 1 e đủ tiêu chuẩn là ok ruì,giật giải mơí khó thôi

vd như e này này

e naỳ hơi khó đó bạn.....kiếm VKA thì ko khó bạn tìm 1 e đủ tiêu chuẩn là ok ruì,giật giải mơí khó thôi

vd như e này này

Anh luân nói cụ thể hơn dùm em được không? có những điểm nào tốt điểm nào xấu để em có kinh nghiệ chọn ạ

Tep1979

Member
"EM NÓ ĐÃ THOÁT CHỦ CŨ THÀNH CÔNG...HIHI", mình nghe mà thấy buồn... quá.

hi hi. vì nhà chủ cũ của nó xích nó suốt. không được chạy nhảy gì cả nên sang nhà mới em dùng từ Thoát..... he he