• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Phú Quốc nhà Khuyên_Mơ đã sinh đẻ thành công!

khuyen_mo

Active Member
Update hình ảnh đàn cún được 14 ngày tuổi đã bắt đầu mở mắt,vằn vện bắt đầu rõ dần cho đến khi lớn!Có vài hình ảnh chia sẻ cùng mọi người!:love struck:

Thân!

tonduongPQ

Member
chúc mừng em

Đàn vện của chú đẹp quá, 3 em đực là những em nào vậy? chú mừng chú nhé, đắt hàng lắm đây

khuyen_mo

Active Member
Đàn vện của chú đẹp quá, 3 em đực là những em nào vậy? chú mừng chú nhé, đắt hàng lắm đây
Cám ơn anh Dương!3 em đực là 3 em màu vện sẫm tối,nói chung đàn này toàn vện đen trắng,mõm đen toàn bộ,đến ngày hôm nay các cún đã mở mắt hết rồi,nhìn mấy con mặt bướng lắm anh ạ!:love struck::love struck:

Tương lai các em sẽ được như em vện trắng đen này!Hihi!:love struck:

tran van hoan

Active Member
chúc mừng em nhé.quá nhiều vện để lựa chọn làm giống rồi còn gì.được em vện trắng như kia thì cứ gọi là ối trời ơi là trời PHÊ GÌ MÀ PHÊ NHƯ THUỐC LẮC VỚI BIA+COCACOLA vậy hả trời............

tonduongPQ

Member
Hy vọng là vậy, anh cũng thích con vện lông beo này lắm... Chú giữ lại cho anh xin tí giống nhé. tuyệt cú mèo luôn..( Bác Hoan mà phê thuốc lắc thì nhìn hay lắm nhỉ...)

tonduongPQ

Member
có ai biết em vện này

Cám ơn anh Dương!3 em đực là 3 em màu vện sẫm tối,nói chung đàn này toàn vện đen trắng,mõm đen toàn bộ,đến ngày hôm nay các cún đã mở mắt hết rồi,nhìn mấy con mặt bướng lắm anh ạ!:love struck::love struck:

Tương lai các em sẽ được như em vện trắng đen này!Hihi!:love struck:

.

Con vện này đẹp quá, không biết xuất xứ ở đâu ra nhỉ? ai đang sở hữu em nó, anh em có ai biết xin bật mí tí ti?

Con vện này có nhiều cái đẹp - nhưng cũng có nhiều lỗi.

Không biết có liên quan gì tới đàn chó con này không vậy? Chủ bầy chó con cho xin thông tin được không ạ? xin cám ơn!

.

Con vện này đẹp quá, không biết xuất xứ ở đâu ra nhỉ? ai đang sở hữu em nó, anh em có ai biết xin bật mí tí ti?

khuyen_mo

Active Member
Con vện này có nhiều cái đẹp - nhưng cũng có nhiều lỗi.

Không biết có liên quan gì tới đàn chó con này không vậy? Chủ bầy chó con cho xin thông tin được không ạ? xin cám ơn!
Con vên trắng đen trên ảnh là cuả trại PDF ,không liên quan gì đến đàn PQ con.

ảnh này là bác Trung AC chụp. Con này đã nuôi trên PDF một thời gian, nhưng rất lâu rồi, nó không còn ở trên đó nữa.

Tiếc là giờ nó ngỏm củ riềng rồi :(( :(( :((

Con vên trắng đen trên ảnh là cuả trại PDF ,không liên quan gì đến đàn PQ con.

khuyen_mo

Active Member
ảnh này là bác Trung AC chụp. Con này đã nuôi trên PDF một thời gian, nhưng rất lâu rồi, nó không còn ở trên đó nữa.

Tiếc là giờ nó ngỏm củ riềng rồi :(( :(( :((
Tiếc rằng em nó chưa cho ra sản phẩm mà đã ngỏm,tìm 1 em vện trắng đen như thế không đơn giản chút nào!Thật đáng tiếc!:((

khuyen_mo

Active Member
Up date ảnh đàn PQ Vện được 20 ngày tuổi,mỗi ngày các em cún một khác,và vằn vện ngày càng rõ nét.Đàn cún đã mở mắt được 6 ngày ,bây giờ các em nó cũng tập kêu sủa ''gâu gâu'' rồi nhìn yêu lắm !hihi :D:love struck:

khuyen_mo

Active Member
Đàn cún được 28 ngày tuổi,bắt đầu đòi ăn và chạy theo mẹ kiếm mồi!

khuyen_mo

Active Member
đàn này có 1 em kẻ vẽ ác phết em nhỉ . nó là đực hay cái vậy em ?
Em Vện kẻ vẽ hoa cả mắt đấy là ''Cái '' anh ạ!nhìn ở ngoài nó rõ hơn so với trong hình.Hôm trước con Milô nó vẫn nhận ra em,trí nhớ nó tốt thật!:D

nguyenducminh63

Active Member
Em Vện kẻ vẽ hoa cả mắt đấy là ''Cái '' anh ạ!nhìn ở ngoài nó rõ hơn so với trong hình.Hôm trước con Milô nó vẫn nhận ra em,trí nhớ nó tốt thật!:D
Tên nó là MêLô đấy , ông gọi nhầm nó giận đấy :D