• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó phú quốc mới sinh nhà mình

suzuki3233

Member
qua nhà anh này 1 lần rồi. thấy chuồng có 4 em PQ và 1 em samoyed đực to đùng, nhà anh ở dưới minh khai đúng k nhỉ, hem biết còn e nào k a nhi^ ^ a pm inbox cho e giá PQ nhé tại đang tìm mua cho ông anh, mà toàn hàng lai hay sao ý vì k biết rành về PQ

hoang_ad

bao nhiêu tiền 1 chú vậy cho e xin giá vaon inbox nhé đặt gạch 1 con e ko phải dân chơi chó cảnh đâu, cho giá để nuôi anh nhé

Còn 8ngày nữa là các bé sẽ ra đời vui quá vui quá.Mình dự đoán là sẽ sinh khoảng 7hoặc8 em vì bụng bà bầu cũng phát triển to khá nhanh.Các cô dì chú bác và các anh chị gần xa và bà con lối xóm sẽ đc thông báo bằng giấy mời đi ăn cơm bụi giá cao khi các cháu đầy tháng.cảm ơn cả nhà ViêtPet