• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Phú Quốc chuẩn

TOMMYHP

Member
Các bác trên diễn đàn ngắm hộ em con chó PQ này mới em đam mê PQ quá mới tập chơi được bạn dẫn đến nói chó chuẩn các bác đánh giá giúp em con này có chuẩn không ạ .Em cảm ơn nhiều

dattran251

Member
Các bác trên diễn đàn ngắm hộ em con chó PQ này mới em đam mê PQ quá mới tập chơi được bạn dẫn đến nói chó xịn các bác đánh giá giúp em con này có chuẩn không ạ .Các bác cứ chém mạnh vào ạ

Con phú quốc mũi hồng là một trong những con CPQ cực kỳ hiếm thấy trong giới chơi CPQ đó bạn hihi
Thân!

Bạn nên tìm hiểu thật kỹ về CPQ trước. Mình nghĩ sẽ k ai nhận xét 2 con này cả vì nó k thuộc sở hữu của bạn.

tunglam12

Mình nghĩ bạn nên tìm hiểu kỹ bản tiêu chuẩn chó phú quốc rồi so sánh là có đáp án ngay thôi. Chúc bạn sớm có được một em ưng ý.:)

kiennt75

Member
chắc hai e này một đực một cái hả em? rước về nhân giống sẽ có đột biến đấy!!!!!!!!!!!!!!!:D

TOMMYHP

Member
Bác Kiennt75 ơi thằng bạn em thấy em chuyển đam mê nên đón em đi cải thiện tầm mắt bác à công nhận chó khủng thật hà hà con đực bố của nó nặng gần 30 kg cơ mà lông mượt mà như nhung luôn đẹp giã man bác à ///////:))

mtyeupt

Bác Kiennt75 ơi thằng bạn em thấy em chuyển đam mê nên đón em đi cải thiện tầm mắt bác à công nhận chó khủng thật hà hà con đực bố của nó nặng gần 30 kg cơ mà lông mượt mà như nhung luôn đẹp giã man bác à ///////:))
Lông mượt như nhung lại còn nặng gần 30kg chắc sang THÁI phẫu thuật mấy lần rồi :D