• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Phú Quốc của Toàn Vĩnh Long

nguyenducminh63

Active Member
Thằng em của mình nhà nó không có mạng nên nhờ mình post giúp ảnh chó của nó . Mình post ảnh của con Đen mắt cọp và con Vện của mình lên nhờ anh chị em trên diễn đàn đánh giá giúp. Sđt của thằng em mình tên Toàn để giao lưu học hỏi là : 0123 567 8118.:-bd:-bd:-bd

nguyenducminh63

Active Member
Em đen này có quả mặt mũi nhìn khủng vậy bác Minh ơi :-bd nhìn khiếp quá . Kết em đen này hơn em Vện đó :D
Toàn thì nó không thích chơi PQ nên nuôi rồi xong toàn bán đi ý mà. Nó cứ nuôi, ai thích mà được giá là nó bán vì nó thích Bully thôi.

nguyenducminh63

Active Member
Ảnh này là ảnh Sưu tầm nhé, nhìn ánh mắt con này so với con Đen thì con Đen được mấy phần nhỉ? :D:D:D

Thằng em của mình nhà nó không có mạng nên nhờ mình post giúp ảnh chó của nó . Mình post ảnh của con Đen mắt cọp và con Vện của mình lên nhờ anh chị em trên diễn đàn đánh giá giúp. Sđt của thằng em mình tên Toàn để giao lưu học hỏi là : 0123 567 8118.:-bd:-bd:-bd

em đen này giống Đồng Bà phải không bác ?
nhìn mặt em nó...quen quen ....

soidongbang

Member
Ảnh này là ảnh Sưu tầm nhé, nhìn ánh mắt con này so với con Đen thì con Đen được mấy phần nhỉ? :D:D:D

:)):)):)) chó màu socola con nào mà mắt chả vậy. Chú thử tìm xem con nào màu socola mà mắt màu nâu a đây mới sợ . :)):)):))

duoivot

Member

:) Con này của bác kekhohieu bên Vietdog đây mà ! con này dáng siêu mẫu nhẹ cân , chưa tới 13 kg thì phải .

nguyenducminh63

Active Member
Đây là ảnh em sưu tầm mà anh, chứ anh biết em có chơi màu này đâu, post lên cho anh em xem chơi để tham khảo thôi.:)):)):))
:)):)):)) chó màu socola con nào mà mắt chả vậy. Chú thử tìm xem con nào màu socola mà mắt màu nâu a đây mới sợ . :)):)):))
Con này của bác kekhohieu thì thông tin chuẩn rồi không phải chỉnh.:-bd
:) Con này của bác kekhohieu bên Vietdog đây mà ! con này dáng siêu mẫu nhẹ cân , chưa tới 13 kg thì phải .
Không giống đâu bạn ơi, so sánh vậy đến tôi nhìn còn thấy khập khiễng quá=))=))=))
Nhìn hơi giống em này của em, nhưng khác cái mũi đỏ.

nguyenducminh63

Active Member
Anh Hoan lại cứ thích chân dài chơi hoài không mệt, khổ ghê cơ =))=))=))
chan dài như người mẫu phê thật :)):)):))
Nhanh chân lên không nhiều người đặt hàng em Đen rồi đó Khoa nhé.:p
Toàn có nhiều hàng khủng quá,em đen để qua tết cho khoa ha
Vậy bạn tìm em nào hơn em Vàng đi cho anh chị em trên diễn đàn ngắm nghía nhé ( đừng nói xuông ):-bd.
em đen thì mình công nhận mặt bặm trợn chứ em vàng trông như mắt trố vậy, chả đẹp gì cả
Nếu vậy thì mình phải chung tay bảo tồn " động vật hoang dã " bạn nhỉ >:D<>:D<>:D<
Chân dài đén nách =)) quá phê quả mắt man rợ và hoang dại quá =))
Thực sự xin lỗi bạn là trình độkiến thức mình chưa đủ để nhìn 3 cái ảnh của con Đen này mà phân biệt nó là giống Đồng Bà, Ba Trại hay Bắc Đảo???:worried:
em đen này giống Đồng Bà phải không bác ?
nhìn mặt em nó...quen quen ....
Anh Hoan quan trọng chân dài chứ không quan trọng lông lá nhé Hồ Hoài Anh ;)
Người mẫu chân mà nhiều lông thế này anh Hoan có thích nữa ko? =)) =))=))=))=))

WOLF-BROS

Member
Vậy bạn tìm em nào hơn em Vàng đi cho anh chị em trên diễn đàn ngắm nghía nhé ( đừng nói xuông ):-bd.

)
mấy ông này hay nhỉ, các ông post ảnh lên để làm gì? để giao lưu? để xin ý kiến? để shock hàng rồi buôn bán?
nếu là để giao lưu trao đổi thì mỗi người mỗi ý, ông thấy đẹp còn tôi thì không, tôi thấy sao thì tôi nói thế, tôi không thích kiểu mắt ý thì tôi thấy nó không đẹp, ông cứ phốt bài lên rồi cứ đòi người ta phải chạy theo ca tụng tán dương ông à?
còn mấy cái kiểu mượn danh hô hào phát triển này nọ để đi bán chó bán mèo thì thôi xin ông đừng làm mình làm mẩy làm gì cho mệt
nếu để buôn bán thì nên vào box buôn bán mà rao, box này nên để chỗ giao lưu của những người chơi thực sự đi

ý kiến thì mỗi người một ý các bác ơi,
nếu sợ nghe lời...cay đắng thì đừng post lên ...he he
theo mình, thì không thích mấy em màu này lắm....cũng không thấy đẹp gì ....

nguyenducminh63

Active Member
Nóng tính quá nhỉ? Làm mình làm mẩy ghê quá nhỉ :eek:h go on::eek:h go on::eek:h go on:.
Vẫn câu nói cũ vậy bạn tìm em nào hơn em Vàng đi cho anh chị em trên diễn đàn ngắm nghía nhé ( đừng nói xuông ):-bd.
Quan trọng đây là hình tôi sưu tầm còn như tôi đã nói ông có em nào hơn thì post lên cho anh chị em tham khảo. Hay ... lên não chậm mà ông không hiểu nhỉ?:p
Tôi là dân buôn bán chó hay đam mê chó PQ thực sự thì ông chưa đủ biết về tôi mà bình luận, anh chị em trong hội chơi là người biết rõ:-bd:-bd:-bd.
Chứ ông mà chạy theo tôi tán dương ca tụng là mấy cún nhà tôi nó cho ...:sick::sick::sick:
mấy ông này hay nhỉ, các ông post ảnh lên để làm gì? để giao lưu? để xin ý kiến? để shock hàng rồi buôn bán?
nếu là để giao lưu trao đổi thì mỗi người mỗi ý, ông thấy đẹp còn tôi thì không, tôi thấy sao thì tôi nói thế, tôi không thích kiểu mắt ý thì tôi thấy nó không đẹp, ông cứ phốt bài lên rồi cứ đòi người ta phải chạy theo ca tụng tán dương ông à?
còn mấy cái kiểu mượn danh hô hào phát triển này nọ để đi bán chó bán mèo thì thôi xin ông đừng làm mình làm mẩy làm gì cho mệt
nếu để buôn bán thì nên vào box buôn bán mà rao, box này nên để chỗ giao lưu của những người chơi thực sự đi
Đọc và nhìn kỹ đi nhé rồi hãy trả lời còn sở thích về màu sắc, hình dáng thì mỗi người nhận định khác nhau.
ý kiến thì mỗi người một ý các bác ơi,
nếu sợ nghe lời...cay đắng thì đừng post lên ...he he
theo mình, thì không thích mấy em màu này lắm....cũng không thấy đẹp gì ....

WOLF-BROS

Member
Nóng tính quá nhỉ? Làm mình làm mẩy ghê quá nhỉ :eek:h go on::eek:h go on::eek:h go on:.
Vẫn câu nói cũ vậy bạn tìm em nào hơn em Vàng đi cho anh chị em trên diễn đàn ngắm nghía nhé ( đừng nói xuông ):-bd.
Quan trọng đây là hình tôi sưu tầm còn như tôi đã nói ông có em nào hơn thì post lên cho anh chị em tham khảo. Hay ... lên não chậm mà ông không hiểu nhỉ?:p
Tôi là dân buôn bán chó hay đam mê chó PQ thực sự thì ông chưa đủ biết về tôi mà bình luận, anh chị em trong hội chơi là người biết rõ:-bd:-bd:-bd.
Chứ ông mà chạy theo tôi tán dương ca tụng là mấy cún nhà tôi nó cho ...:sick::sick::sick:

Đọc và nhìn kỹ đi nhé rồi hãy trả lời còn sở thích về màu sắc, hình dáng thì mỗi người nhận định khác nhau.
tôi đọc bài của ông từ những ngày đầu ông khoe rồi bán con pq đen đến giờ, nhảy đi nhảy lại chả biết bao nhiêu con chó rồi, đủ biết độ đam mê hay chất chơi của ông như thế nào rồi.
ông không phải lôi hội của ông ra đây để dọa vì đọc kĩ đi, tôi đã nói ở trên rồi, hội của ông chả đại diện cho toàn thể dân chơi, chả nói lên được điều gì cả, cái kiểu hô hào phát triển này nọ với đam mê này nọ nhưng cốt để buôn chó thì chả có gì ghê gớm đâu
còn nếu ông là người lớn, có học, biết cách cư xử và là người chơi thực sự thì đã không có cái bài thiếu văn hóa như thế này rồi
chúc dân chơi tiếp tục duy trì được đam mê trong sáng của mình :chicken:

nguyenducminh63

Active Member
tôi đọc bài của ông từ những ngày đầu ông khoe rồi bán con pq đen đến giờ, nhảy đi nhảy lại chả biết bao nhiêu con chó rồi, đủ biết độ đam mê hay chất chơi của ông như thế nào rồi.
ông không phải lôi hội của ông ra đây để dọa vì đọc kĩ đi, tôi đã nói ở trên rồi, hội của ông chả đại diện cho toàn thể dân chơi, chả nói lên được điều gì cả, cái kiểu hô hào phát triển này nọ với đam mê này nọ nhưng cốt để buôn chó thì chả có gì ghê gớm đâu
còn nếu ông là người lớn, có học, biết cách cư xử và là người chơi thực sự thì đã không có cái bài thiếu văn hóa như thế này rồi
chúc dân chơi tiếp tục duy trì được đam mê trong sáng của mình :chicken:
Nói chuyện với người thiếu hiểu biết thật chán :(. Đường dài mới biết ngựa hay nhé ông bạn, cứ để sau này đi rồi hãy nói. Với bài viết của ông thì tôi thấy ông là nhà Văn hóa lớn rồi :D:D:D. Hội chó PQ Hà Nội sinh hoạt lành mạnh theo tiêu chí phát triển giống chó PQ là Quốc khuyển của VN chứ có phải Xã hội đen đâu mà tôi dám đưa ra dọa ông^:)^, tôi sinh hoạt trên diễn đàn chưa bao giờ dọa ai và cũng không có ý định dọa ai cả. Còn tôi nhảy đi nhảy lại buôn bán chó ra sao ( như lời ông nói ) thì ông nói thẳng và dẫn chứng ra xem tầm hiểu biết của ông đến đâu? Nếu ông suy nghĩ đã nuôi 1 con chó thì không có quyền bán hoặc phải nuôi nó suốt đời thì mới là người đam mê như ông thì tôi thua ông rồi . Còn ông bạn thích tranh luận thì ra yahoo hay gặp nhau nói chuyện tránh tranh luận vớ vẩn loãng topic và chiếm dụng đất của diễn đàn.OK.:thingking: