• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó phú quốc của mình khoe tý

Ah chính xác là công viên tuổi trẻ ở HN rồi. hy vọng hôm nào gặp nhau giao lưu tí nhé.
Ngày nào cũng ra mà thấy ở đây ít cún quá. Buổi sáng có thấy 1 vài em chó cỏ , 1 em rot nhưng nghe 1 cô nói rất dữ cắn lòi ruột 1 em fox nên ko cho Vàng lại gần. Hi vọng mai CN gặp được nhiều bạn.

phison113

Ngày nào cũng ra mà thấy ở đây ít cún quá. Buổi sáng có thấy 1 vài em chó cỏ , 1 em rot nhưng nghe 1 cô nói rất dữ cắn lòi ruột 1 em fox nên ko cho Vàng lại gần. Hi vọng mai CN gặp được nhiều bạn.
Thỉnh thoảng cho cún ra công viên nhé. Cho nó vật nhau với con chó cỏ của nhà tui . Tui hay đi vào buổi chiều tối thôi( T7, chủ nhật có thế ra buổi sáng)

$-)

Thỉnh thoảng cho cún ra công viên nhé. Cho nó vật nhau với con chó cỏ của nhà tui . Tui hay đi vào buổi chiều tối thôi( T7, chủ nhật có thế ra buổi sáng)

$-)
Có phải con nhà bạn màu đen và cũng là cái phải không? Mình có gặp và cho cún nhà mình vật nhau với con đó sáng chủ nhật vừa rồi. Chiều mình chạy bộ nên dắt chạy theo luôn. Sáng cũng hay cho ra abc và chạy nhảy tý.

phison113

Có phải con nhà bạn màu đen và cũng là cái phải không? Mình có gặp và cho cún nhà mình vật nhau với con đó sáng chủ nhật vừa rồi. Chiều mình chạy bộ nên dắt chạy theo luôn. Sáng cũng hay cho ra abc và chạy nhảy tý.
Đúng rùi :love struck: , Tuần này bận đi công tác nên ko ra công viên đc. hẹn tuần sau nhé :-bd

kính thưa các bác chẳng bao lâu mà Vàng nhà em đã thành thiếu nữ. Vừa salơ lần đầu. Lần tới mình định kiếm cho em nó tấm chồng. Bạn nào có chú đực nào "ngon trai" tý ( ở hà nội) thì chúng mình giao lưu nhé. Có gì thoả thuận sau. Liên lạc với mình qua diễn đàn hoặc mail thanhtien293@gmail.com.