• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó nhặt

gàsiêunhân

Active Member
Hôm nay ra chợ thấy em này vượt rào trốn khỏi cũi mà chủ không biết, thấy nó lon ton thế là đi theo xem thế nào, đi đến cuối chợ vẫn không thấy ông bán hàng đâu mới thử gọi nó ai ngờ nó theo mình, nghĩ đem trả lại cho ông buôn chó thì cũng khổ con chó nên bắt về đem cho bà bán tạp phẩm ở cổng trường
Không biết con này sau có giống hachiko không

Em này nhìn giống chó gấu nhỉ nhưng mà chó gấu thì lông dài hơn tí.nhìn em này giống chó làm bằng thú bông quá.hãy chăm sóc em nó thật tốt nha bạn

gàsiêunhân

Active Member
mình không có điều kiện nuôi nên đem đi cho, nhà người ta mặt đường nên hay xích em nó trước cửa

huylh

Member
bác cho địa chỉ cụ thể em đi nhặt ké với
cám ơn bác
p/s: hmong cộc à bác?

ong lay lai di roi cho toi toi khoai em nay lam khong thi ban lai cho toi cung duk sdt toi ne':01652360376 chi nhan tin thoi nghe8->3:-O

LuvExotic

híc giá mà có 1 đôi 1 đực 1 cái như em này đi theo mình về nhà nhờ 8->8->8->