• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó nhà em là cocker thuần chủng hay lai ạ?

mustlovedog

Nhà em mới có bé cocker 2 tháng tuổi, em đang phân vân không biết em ấy là cocker thuần chủng hay lai ạ? nếu em ấy lai thì làm sao biết lai với giống gì ạ?

Em xin các anh chị và các bạn có kinh nghiệm tư vấn giúp em.

Đây là hình em nó ạ.

Em xem đặc điểm cocker (miêu tả bằng lời) trên mạng thì thấy giống, mà dòm hình dáng thì nghĩ là lai, ai có kinh nghiệm giúp em khẩn cấp, vì em muốn gia nhập clb cocker mà sợ em ấy lai thì ....huhu:(

adwas123

Member
Có nhiều loại cocker lắm à English,TBN,American mới là vài loại phổ biến ở VN thui
Lai thì có sao đâu mà !!!!!!!!!!!:x:x:xChó nào chẳng là chó miễn là mình yêu thương nó

hientay89

Có nhiều loại cocker lắm à English,TBN,American mới là vài loại phổ biến ở VN thui
Lai thì có sao đâu mà !!!!!!!!!!!:x:x:xChó nào chẳng là chó miễn là mình yêu thương nó
>:D< chuẩn đấy....lai vẫn gia nhập đc hội cocker mà ^^ vì kiểu gì chẳng có tí cocker ;)) chẳng ai phân biệt đâu....;)