• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Ngao Tây Tạng cái thắng đấu giá trong diễn đàn

Con Lợn Lòi

Active Member
Đúng là tiền mà dễ kiếm thì thú vui cũng dễ tìm. Chúc mừng có chú chó đẹp nhé :D ( có một điều rất hay là khu vực Lĩnh Nam có khá nhiều chó đẹp Rot - GSD - Dobe - TM ...)Dog Eye

LuckeLacku

Đúng là tiền mà dễ kiếm thì thú vui cũng dễ tìm. Chúc mừng có chú chó đẹp nhé :D ( có một điều rất hay là khu vực Lĩnh Nam có khá nhiều chó đẹp Rot - GSD - Dobe - TM ...)Dog Eye
Có thể 1 phần là vì dưới đó đất rộng nên nuôi được nhiều loài chó lớn hơn :D

phamhuyhoang

Active Member
con này đã giảm đọ dữ chưa hả anh Trung ơi?anh cho tụi nó ăn uống như thế nào ạ ??

Cảm ơn Hoàng đã quan tâm.Em nó rất ngoan và biết nghe lời,chế độ ăn hiện tại mình cho ăn thịt bê bao tử,đầu,cổ gà.

suggar

Member
em thấy trong thực đơn có thịt gà. Bác chủ cũ con Ngao nhà e có dặn khi bắt về nuôi là tuyệt đối không được cho Ngao tạng ăn thịt gà sẽ bị hỏng chó còn vì sao hỏng e cũng không hỏi rõ

Ban Mai

Member
con này chắc lai 4 đời hả a nhìn ốm yếu thế
Chào Mr.Trần,mời bạn vào mục đấu giá xem lại rồi phát biểu lại nhé,đừng có phát biểu bừa như thế không bị rọ mõm vào mồm ngay đấy.

suggar

Member
em này là Ngao cái à, khi nào cu em nhà e biết nhảy bác mang dắt qua em sẽ nói với cu em nhà em tặng con em nhà bác 1 nháy

suggar

Member
Ảnh chụp ngày 15 tháng 11`

bác ơi sao cái chân em ngao của bác bé tẹo thế.

em chê 1 tí có thể bác phật lòng và 1 số bác nhảy vào mắng e nhưng em hay bị cái thói thật thà. E này nhìn không khác Con Vàng nhà ta là mấy