• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Lucky - Fox Hươu Nhà Mình

Xin Các bạn cho ý kiến về con chó nhà minh như thế nào? có thể gọi là" BẠCH CẨU HOÀNG ĐẦU THÂN BỐI NGUYỆT" có đúng chuẩn không, chó mình nặng 1kg3, cao 16cm?sau đây là hình LUCKY nhà mình:

cám ơn các bạn đã xem tin.

[D]one

Member
fox nhà bác chắc có lai chihuahua không sao nhìn đầu em nó tròn quá. Nhìn dáng em nó nhon ghê.

[D]one;275702 nói:
fox nhà bác chắc có lai chihuahua không sao nhìn đầu em nó tròn quá. Nhìn dáng em nó nhon ghê.
không có lai bạn ơi/ thần chủng luôn đó.mình nuôi từ lúc 2tháng tuổi.thanks.

Con cún này của bạn nếu là về màu thì giống với fox terrier nhưng cái đầu tròn vo thế kia thì chắc là lai chihuahua rồi đấy, mà cũng có thể là chihuahua luôn. Dù sao thì em nó cũng rất đẹp, lai hay thuần cũng đâu có sao, miễn sao mình thương là được rồi.

Con cún này của bạn nếu là về màu thì giống với fox terrier nhưng cái đầu tròn vo thế kia thì chắc là lai chihuahua rồi đấy, mà cũng có thể là chihuahua luôn. Dù sao thì em nó cũng rất đẹp, lai hay thuần cũng đâu có sao, miễn sao mình thương là được rồi.
Thanks bạn đã góp ý.chó mình sủa lớn lắm, giữ nhà rất giỏi.

quanthucha

Member
chào ban , cún bạn là chihuahua chứ không phãi fox lai . đễ em nó bó chân chụp hình tội quá .
thân chào

__Ant__

Member
con này không phải là Bạch Cẩu Hoàng Đầu thân bối thuyệt bạn à. thân bối tuyệt thì ở giữa lưng phải là hình tròn điểm nối giữa đuôi và thân cũng có 1 hình tròn. Nhưng nói chung em nó cũng quá good rồi

con này không phải là Bạch Cẩu Hoàng Đầu thân bối thuyệt bạn à. thân bối tuyệt thì ở giữa lưng phải là hình tròn điểm nối giữa đuôi và thân cũng có 1 hình tròn. Nhưng nói chung em nó cũng quá good rồi
Thanks! em nó rất khôn, lanh lợi, em nó chuẩn bị lên giống được rồi, anh em nào có chiahuahua cần tìm vợ không?

them một số hình ảnh về em LUCKY nhà mình nữa...............à quên nũa, em nó đến tuổi lấy chồng rồi, có anh em nào có chó Đực CHIAHUAHUA không?ó thể làm thông gia?????????