• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó lai Beg 2 tháng tuổi ( Cho tặng )

KhangKhang

Member
Tình hình nhà nuôi 2 em nên hơi nhọc vì phục vụ bọn cún , nên tặng lại 1 em lai Beg giới tính Cái , 2 tháng tuổi .Đã cho =))

KhangKhang

Member
Đăng mãi từ sáng đến tối mới có người gọi điện xin , cho luôn rồi . Hẹn dịp khác nhé :x

manguru

hehe..chúc mừng Cún nhà bác có nhà mới. Mình cũng đang định tìm 1 em cún cỏ thôi...bác biết ai có thì giới thiệu nhá. Cún cỏ bỉnh thường thôi..không thích cún cảnh...

thang_Q5

Active Member
Tình hình nhà nuôi 2 em nên hơi nhọc vì phục vụ bọn cún , nên tặng lại 1 em lai Beg giới tính Cái , 2 tháng tuổi .Đã cho =))
Bạn này chắc thích đùa quá , cho rồi đăng Topic chi bạn :D .

tranluongpc

đăng cho oai thôi chư lam j có chó.chó nuôi còn không có thì lấy đâu ra mà có chó cho với tặng

phenmaleat

Active Member
các bạn cứ nói vậy, biết đâu bạn áy đăng và có người tới nhận rồi thì sao. Tin này đăng cũng lâu rùi mà

Nh0x103

ồ,nhà em có 4 em cún cỏ nuôi mệt đứt hơi:-??
Bạn có con nào chó mực không bạn? mệt thì cho mình xin nuôi phụ ;;) hehe!!. Tình hình là mình cũng muốn nuôi một con mực tai vểnh 8->.