• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó h'mông cộc đuôi ở hanoi...

HQ-empire

Senior Member
Chú đã nói vậy thì quá yên tâm rồi, chẳng phải lăn tăn gì nữa. Cứ lên dd chờ ảnh thôi. :)
Bác QuangGL hôm nay có BH vàng như mong muốn rồi nhé !!! Chúc mừng bác !!! >:D<

namphan

Góp vui với áccc bác nào, khoe cu "vện" nhà em nào

Em này giới tính đực, là 1 trong bốn em của bác Tuyên chuyển về HN.
Tình hình là từ hôm chuyển về HN đinh cư em này bụng dạ cũng yếu, bây giờ thì cũng tạm ổn rồi ạ. Em cũng tiêm phòng cho em nó một mũi 7 bệnh và tẩy giun nữa.
Thằng em này cũng nghịch nên khó chụp ảnh quá:D
Namphan 0936679966

WOLF-BROS

Member
Góp vui với áccc bác nào, khoe cu "vện" nhà em nào

Em này giới tính đực, là 1 trong bốn em của bác Tuyên chuyển về HN.
Tình hình là từ hôm chuyển về HN đinh cư em này bụng dạ cũng yếu, bây giờ thì cũng tạm ổn rồi ạ. Em cũng tiêm phòng cho em nó một mũi 7 bệnh và tẩy giun nữa.
Thằng em này cũng nghịch nên khó chụp ảnh quá:D
Namphan 0936679966
em thấy nuôi bọn này dù là chuyển vùng thì vẫn khỏe mạnh dễ nuôi hơn chó tây nhiều, em phải vừa đi cọ rửa sát trùng vì con berger của em dở chứng đi ngoài đây này :(

namphan

em thấy nuôi bọn này dù là chuyển vùng thì vẫn khỏe mạnh dễ nuôi hơn chó tây nhiều, em phải vừa đi cọ rửa sát trùng vì con berger của em dở chứng đi ngoài đây này :(
Bọn này ko thả thì thôi chứ mà cứ thả ra lại ăn linh tinh, tên nào yếu bụng thì biết ngay mà. Thằng này nhà em vẫn đang phải uống thuốc đi ngoài đấy, mấy hôm trước nó còn bỏ ăn và đi phân lỏng, sợ quá em phải cho nó đi gặp thú y ngay.

namphan

@namphan: Có con này muốn làm vợ con chó của cậu. Ko biết có duyệt ko?
@QuangGL em này xinh quá bác ơi, duyệt luôn nhé:)):)):))
Đúng là giới tính nữ có khác, có vẻ thích làm dáng chụp ảnh=)) chẳng bù cho thằng cu nhà em.

WOLF-BROS

Member
Bọn này ko thả thì thôi chứ mà cứ thả ra lại ăn linh tinh, tên nào yếu bụng thì biết ngay mà. Thằng này nhà em vẫn đang phải uống thuốc đi ngoài đấy, mấy hôm trước nó còn bỏ ăn và đi phân lỏng, sợ quá em phải cho nó đi gặp thú y ngay.
chị em cùng đàn với nó khỏe như trâu ăn như lợn bác ơi ka ka

Đây, sắp có diễn đàn chó Ta riêng đây rồi <:p<:p<:p<:p<:p<:p

Sumi109

Member
E đang ở Hà Giang cũng săn đc mấy con đẹp đẹp nhưng mà sao giá chát thế nhỉ? e nghĩ phải rẻ chứ.

hieukent

trên đó bao nhiêu tiền 1 con hả bạn. nhìn MC mà mình thích quá. CŨng muốn nuôi 1 em

E đang ở Hà Giang cũng săn đc mấy con đẹp đẹp nhưng mà sao giá chát thế nhỉ? e nghĩ phải rẻ chứ.
Bán lại cho mình đê???????????????
Gọi điện nhé: 0946 588 422
Nếu không xin bạn để lại số điện thoại mình mua hộ.