• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó fox nhà mình

chó fox nhà mình lấy đực rồi 2 em dính vào nhau rồi mà được tháng rồi sao vẫn thấy bụng em nó vẫn bé nhỉ

Mrwarm89

Member
Bạn phải cho mọi ng biết thời gian từ khi lấy giống đến nay lả bao lâu thì mọi ng mới tư vấn đc cho bạn chứ, thường thì phải trên 25-30 ngày thì mới nhận thấy rõ chó cái có bụng

mixen

Nếu ít con khó thấy bụng lắm bạn, bé chihuahua nhà mình đến lúc gần mổ mới thấy chút xíu, đầu vú hơi hồng cũng ko rõ lắm vì chỉ có 1 baby và cũng là lần đầu mang thai. Bé mang bầu đc 1 tháng mình đi siêu âm bác sĩ trả lời cũng ko rõ ràng, lúc thì nói có 1 con, lúc thì nói ko chắc lắm. Bạn theo dõi bé kĩ chút xíu về sinh hoạt, ăn uống, đầu vú có hồng ko, bụng có chút xíu to hơn ko, 40 ngày bạn đi siêu âm sẽ biết chính xác hơn.

triệu chứng của bạn cũng giống chó của mình, thấy vú phát triển to ra ma bụng bé lắm, hôm nay đã là 53 ngày rồi, không biết thế có thai ko nhỉ