• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chó con phốc sóc 2 triệu đực thì có nên mua không ạ

tr4ng_art

Member
tình hình là hàng xóm nhà bạn em bán phốc sóc được vàng giá 2 triệu thì có nên mua không ạ.. mà em thì đang chẳng có 1 xu.. muốn mua lắm nhưng mà bán điện thoại đi cũng không đủ... nhưng mà em rất tiếc.. nên xem ý kiến của các bác, các bác chốt hạ là em cố đi bán hết để mua đấy a.. thank các bác đã đọc tin>:D<

tr4ng_art

Member
em cũng chưa nhìn thấy em í đâu nhưng mà hỏi vậy. nếu ngừoi ngoài mua chắc cũng phải hơn 3 tr

bamvao2

Member
nếu b mua của người wen,đảm bảo sức khỏe thì wa ổn.nhưng n thật chó foc sóc h hơn 4tr mới mua đc b a.nêu ko wen biết thì chó bệnh đấy b.thân

tr4ng_art

Member
ngừoi quen mà bạn... đảm bào luôn.. ngừoi ta có bán cho mình đâu.. bán cho cháu ngừoi ta nhưng mà cháu ngừoi ta không nuôi được vì mẹ ko cho nuôi nên bảo mình vì mình rất thích chó mà:x

bamvao2

Member
đủ tiền mua là một chuyện nhưng nuôi mới tốn b ạ.nhất là chó con.tiền tiêm phòng zui thức ăn,canxi,còn khi cún ốm nữa.nhưng với giá như thế thì lên mua nhưng cố chăm sóc nhé.chúc b có e cún ngoan.thân

tr4ng_art

Member
ảnh em nó đấy.. thuần chủng 100%..... mình băn khoăn lắm vì hiện tại 100k mình cũng không có chứ đừng nói là 2tr.. nhưng mà cũng chưa chắc chủ nó đã bán ( thấy bảo mẹ mấy cún mày 6,5tr) chẳng qua là bạn rất thân với bạn mình nên bán cho bạn mình...nếu bạn mình bán lại cho mình thì mới được.. sợ chủ nó thay đổi ý

tr4ng_art

Member
tức là may mắn thì ngừoi ta bán cho bạn mình... rùi mình mua lại của bạn ý.. nhưng mà như thế thì mình lại không có tiền :(:)(:)(( nếu mà người ta bán mà mình bán lại 4.5tr thì có ai mua không =((