• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó con ở thái bình:

gravita

Member
Giới thiệu với ACE 1 số hình ảnh cún con nhà em :
Hình ảnh các chú bé 35 ngày tuổi:

Anh em đánh giá giùm em nhé .

:clown:

sontung8x

Member
chó bố mẹ đâu sao ko thấy? mà bé thế thi đánh giá gì đây bạn ??????

Sao bạn không gửi hình ảnh bố mẹ nó luôn và cho thêm vài hình đứng lên nữa thì sẽ dễ nhận xét hơn.
Thân

gravita

Member
Sao bạn không gửi hình ảnh bố mẹ nó luôn và cho thêm vài hình đứng lên nữa thì sẽ dễ nhận xét hơn.
Thân
Đây là hình ảnh mẹ của bọn nhóc (hình ảnh lúc mẹ mang thai bọn nhóc)

gravita

Member
Đây là hình ảnh bố của bọn nhóc (Zonk Vonder Bastillie V125 trại Thanh Trang Hải Phòng)

chó bố mẹ đâu sao ko thấy? mà bé thế thi đánh giá gì đây bạn ??????
Mai mình sẽ chụp thêm hình bọn nhóc bây giờ bọn chúng 50 ngày tuổi rồi,mấy hôm nay mưa quá nên chưa chụp được mong bạn thông cảm.

sontung8x

Member
bạn up hình lúc 2 thansng tuổi ấy như thế sẽ dễ dàng hơn bạn up hình liên tục nha chúc bạn có đàn cún đẹp :D

cuongtb

Member
Nay trời đẹp đấy chụp ảnh đưa lên cho AE ngắm đi 50 ngày rồi còn gì ? Đuổi theo Tô của anh nhé:

ngoc khoa

Member
Bạn ơi ! mấy em này đã có chủ hết chưa ? Bạn có thể cho mình xin số điện thoại được không!
Cảm ơn bạn trước nhé

gravita

Member
Nhà mình còn duy nhất một em này thôi, khi nào có dịp sang thái bình thì điện cho mình nhé.(em này là con trai của ZONk V125 TG bạn àh)