• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó chihuahua đẻ được 2 con đúng vào dịp mừng 120 năm ngày sinh của Bác Hồ (19/5/2010)

Tiến-Q4

Member
_Xin giới thiệu cùng ACE Vietpet về 2 bé cún vừa ra đời.
_Nguồn gốc:
1.Chó Mẹ:tên Vàng==>dòng con Lồi(bên A.Tài xe)
2.Chó Cha:tên Bi==>dòng heo trắng Sơn Xe Bồn(bên A.Hùng_BT)
===>>Kết quả:cho ra 2 bé cún:1 đực(màu kem trắng)-1 cái(màu vàng kem) cực đẹp,chuẩn,nguồn gốc,gia phả rõ ràng.
_Hình ảnh:

yoko1910

Member
Chúc mừng bạn có 2 em bé đẹp, mong 2 em nó mạnh khoẻ, hay ăn chóng lớn. Thường xuyên cập nhập hình của em nó nhé

Tiến-Q4

Member
Chúc mừng bạn có 2 em bé đẹp, mong 2 em nó mạnh khoẻ, hay ăn chóng lớn. Thường xuyên cập nhập hình của em nó nhé
_Cám ơn bạn rất nhiều.nếu có dịp rãnh thì mới mọi người qua nhà mình tham quan,mình cũng nuôi nhiều chihuahua lắm,gặp gỡ để giao lưu nhé.
_Khi nào chó lớn thêm 1 tí mình sẽ cập nhật hình tiếp.Thân chào:)

shany_h

Member
Dễ thương quá ^^, chó mẹ đẻ 2 bé thì nuôi khoẻ rồi chắc 2 em béo ú lắm đây, mong sao 2 bé lớn lên giống mẹ ^^

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Chúc mừng....!

_Xin giới thiệu cùng ACE Vietpet về 2 bé cún vừa ra đời.
_Nguồn gốc:
1.Chó Mẹ:tên Vàng==> bên A.Tài xe (dòng con Lồi)
2.Chó Cha:tên Bi==> bên A.Hùng_Phong_BT ( dòng heo trắng Sơn Xe Bồn )
===>>Kết quả:cho ra 2 bé cún:1 đực(màu kem trắng)-1 cái(màu vàng kem) cực đẹp,chuẩn,nguồn gốc,gia phả rõ ràng.

=D>Chúc mừng Tiến đã có được 1 cặp cún con đẹp tuyệt vời :beer hãy cố gắng chăm sóc cẩn thận nhé.
Hôm nay anh cũng vừa cho con Bi phối con Mai ca nè, hi vọng sẽ ra được 1 bầy con đẹp như ý.
Rất cám ơn Tiến đã quan tâm và ủng hộ. Thân chào.
----------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời...............! 090.8888.628 :coffee:

Tiến-Q4

Member
_To A.Hùng_BT: Em đã bàn giao cún đực con cho anh rồi,anh nhớ chăm sóc nó thật đặc biệt nhé

Tiến-Q4

Member
To A.Hùng_BT:Hi vọng đợt này Mai-Ca sẽ cho ra đàn con như ý a.Hùng_BT.Rãnh qua e chơi nha a...

Tiến-Q4

Member
_Thêm một vài tấm ảnh của cún lúc 18 ngày tuổi,mời ACE Vietpet xem qua.Lúc mình chụp thì bé đang ngủ nên mở mắt không lên :D

Tiến-Q4

Member
nhìn hai bé yêu quá cơ ban ạ.hai bé bây giờ chắc dã ra dáng lắm rồi nhi?
_Bé đực thì đã chết rồi bạn ơi:((
_Bé cái bây giờ đã biết đi rồi,rãnh mình sẽ post hình mới.Cám ơn:)

Khủng long

Active Member
Bé cún của bạn đã lớn chưa ? mình cũng có một bé sinh vào tối ngày 19/5 . Bé yếu lắm , đi chưa vững nữa , hai chân sau đi cứ bị cà bai cà bai , nhìn mắc cười lắm . Bé nhà bạn xinh quá trời ,bé đã có tên chưa ? bạn nhớ gởi hình thường xuyên cho mọi người xem nhé .

Tiến-Q4

Member
Bé cún của bạn đã lớn chưa ? mình cũng có một bé sinh vào tối ngày 19/5 . Bé yếu lắm , đi chưa vững nữa , hai chân sau đi cứ bị cà bai cà bai , nhìn mắc cười lắm . Bé nhà bạn xinh quá trời ,bé đã có tên chưa ? bạn nhớ gởi hình thường xuyên cho mọi người xem nhé .
bé tên first ,đi đứng cứng khừ à,bạn nên chó cún ăn thêm đầu cổ Gà xay nhuyễn.khi nào mình rãnh sẽ gởi hình mới cho bạn xem.cám ơn:)

Anh có thể post lên vài tấm của bé cho các ACE o diễn đàn coi được không? Thank you. Em cũng đang chờ đợi hình của em nó đây