• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chó cái vàng tên Cam xin ra mắt ae

e Cam này được 12 tháng, chỉ còn vài ngày nữa là hết thời con gái nên e tranh thủ làm vài tấm hình khi e nó còn xuân xanh. ae chém nhẹ tay dùm e. rất mong được làm quen với ae đam mê Phú Quốc

chiều cao 49~50

IMG 0814 - YouTube

nguyenducminh63

Active Member
Bạn có thể giới thiệu thêm về em nó cho mọi người được biết không? Nguồn gốc em nó ra sao (nếu có nắm được chó cha và chó mẹ + anh em cùng bầy thì càng tốt), địa điểm em nó bạn bắt ở đâu? Cân nặng bao nhiêu Kg? ...v.v...

Bạn có thể giới thiệu thêm về em nó cho mọi người được biết không? Nguồn gốc em nó ra sao (nếu có nắm được chó cha và chó mẹ + anh em cùng bầy thì càng tốt), địa điểm em nó bạn bắt ở đâu? Cân nặng bao nhiêu Kg? ...v.v...
chào Minh . e Cam này ở đảo Phú Quốc . 12 tháng tuổi . mình ko nắm đc chó cha và mẹ . cao 49~51 nặng khoảng 13-15kg . mình rất tâm đắc với e này. mong có dịp cho e Cam giao lưu với ae

nguyenducminh63

Active Member
Bác nên dắt chó chạy bên trái mình sẽ hay và chuẩn hơn. Cam rất ngon và ngọt đó bác chủ nhé ;D

ganhdauphuquoc

Em này bước chạy Đẹp quá, bữa nào mình xin giống con Vện của bạn nhé, Vện cái nhà mình sắp sa lơ rồi

1988_gsd

chào bạn !!!!!!:-h
bạn cho mình hỏi chó phú quốc có thể làm chó đi săn đc ko ?
hoăc tấn công nhưng loài chó khác chăng hạn ?
mình muốn nuôi một loài thật hung dữ nhưng ko biết chọn giống nào.
mong bạn giúp đỡ ?????????;)

nếu bạn chọn chó săn .chó phú quốc sẽ là sự lựa chọn tuyệt vời .chó dữ hay hiền thì còn do mình. chó pq thường có suy nghĩ hơn mấy loại khác. đặc biệt ko sủa hùa .