• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó càng lớn càng xấu! chán quá

Gemma

Active Member
Dở hơi à? Topic của người ta tự nhiên vào lảm nhảm:-??
Bên topic mèo cũng nhiều thằng điên lắm bác ạ, cứ lợi dụng vào quảng cáo bậy bạ điên khùng gì ấy, nó làm mình lây... điên theo 3:-O>:p%-:)((

Gemma

Active Member
Các cụ nhớ kỹ nhé, nhà sàn gạch thì ko được nuôi chó PQ nhé! Đã nói là " cá nhân em chỉ thấy " rồi thì miễn bàn thêm
Chết thật, nhà em cũng chỉ xích trên nền gạch thôi, làm sao có sân đất vườn rộng rãi cho nó dung dăng dung dẻ đào lỗ với chạy nhảy tập thể dục bây giờ, mà đã nhỡ trót đua đòi nuôi em nó mà chỉ vì nhà không có nổi miếng sân nào cho em nó chơi, chả nhẽ phải tống cổ em nó đi? :((3:-O:-??:D

Thế này thì chỉ các cụ đại gia có trang trại đất vườn khủng thì mới đủ điều kiện nuôi chó Phú Quốc đấy nhỉ, bác Mr Lab nhỉ? :)):)):))

oa~ con bé nhà e lớn lên cũng như này à :x thích quá đi :x
nó đâu xấu chứ :( vậy a nuôi chó chỉ vì xấu đẹp chứ k phải vì yêu thương n à?

Hai31

Member
công nhận chó nhà bác xấu thật, tặng em về nuôi đi bác
Nếu nói có mỗi như thế mà được bác Tuấn lab tặng thì đến giờ có khi tôi được bác ý tặng tới 10 mất. Kha kha:p:p

toduyhai

Member
Nếu nói có mỗi như thế mà được bác Tuấn lab tặng thì đến giờ có khi tôi được bác ý tặng tới 10 mất. Kha kha:p:p
Biết đâu được đấy bác. Em nói không hay nhưng em lại được cái chăm chó cực hay!:">

tuanquangdo

cho nuôi như vậy là đẹp rồi !
chi mong pe 2 tháng nhà minh khi lớn xấu được như cho của bạn

chimsun

Member
con Phú Quốc này k đẹp, cũng k xấu. Rao bán khản cổ chắc có ai đó mua với giá thanh lý:D

Mr Lab

Member
con Phú Quốc này k đẹp, cũng k xấu. Rao bán khản cổ chắc có ai đó mua với giá thanh lý:D
Ai cũng có thể mua thậm chí có thể xin nhưng chimsun thì có bán nhà mang tiền qua đây cũng ko đc chạm vào người nó đâu

iBully

khi nào lớn hẳn màu vàng óng thì đẹp lắm... chúc bé mau ăn chóng lớn

Ai cũng có thể mua thậm chí có thể xin nhưng chimsun thì có bán nhà mang tiền qua đây cũng ko đc chạm vào người nó đâu
"TÚM ĐƯỢC CÂU NÀY : ai cũng có thể XIN" của đ/c rồi nhé , cho anh XIN đi , bảo đảm nuôi dưỡng theo chế độ ưu đãi cao :">:">:">
thôi đừng giận chimsun vì có lẽ bạn này cũng chẳng biết gì đâu em ạ

Mr Lab

Member
Anh nói thật nhé! Dạo này diễn đàn chẳng có gì show cho ace ngắm ngía các bác nhể

TitaniaHuynh

đc mà

e thấy con này đc mà :| hồi e 5,6t nhà đc cho con PQ lông đen đâu đẹp đc zậy đâu ^^! con zậy là đẹp ùi a ơi

Mr Lab

Member
Ui za, sao lại có người 4 giờ sáng vào nói con Zuốc của tui nhìn cũng được thế này! Vậy mà mình đang định tìm chủ mới cho nó đấy nhưng chẳng biết bao nhiêu mà phát giá huhu hay là làm cuộc đấu giá nhỉ

Thế này mà còn trê, nếu như bạn xấu và người nhà bạn cũng trê bạn như bạn trê chú cún thì cảm giác của bạn sao nhỉ.