• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó bull của em mới mua

nguyen7840

Tình hình là đúng 12 trưanay mới tậu con bull này về ! con này em đặt tên là Bobby ! Đực / 24 kg / 06 tháng tuổi
Con bull này do nhà người quen , họ nói đã tiêm chích đầy đủ ! hehe ! giá cả thì miễn bàn ! hehe
em pót vài hình ảnh dưới đây
Anh em xem dùm nó là bull thuần chủng không nhỉ ! em thấy hình như bị lai !
Nhận xét riêng của em : con bull này khoái giỡn , không sủa , không cắn , ai cũng quen ! em vừa mừng vừa tủi ( Mừng vì đẹp dễ thương , tủi vì nó hem thể coi nhà vì nó thấy ai cũng giỡn được cả ! ^^ )

Anh em cho em vài ý kiến về loại bull này ! cách nuôi , cách chăm sóc , và hiện nay em cần phải làm gì ! nó mới về sợ nó không quen chỗ và dễ bệnh ! thấy mắt nó hơi đỏ ! lông tuy mượt nhưng hơi có mùi ( không phải viêm da ) ^^ hy vọng anh em chỉ giáo tận tình !
[/IMG]

[/IMG]

không biết nói gì hơn ngoài từ đẹp,cố gắn chăm cho em nó đầy đũ chất thì nếp mũi sẻ đẹp hơn

LP1112

ban nói như đùa trong nam người ta chuộng bull mà. bull nhập thì nhiều. đẹp bạn ah cái mặt nhìn đểu thế

phongstar

con này ffaauf ko dc to, ngực ko nở lắm, nhưng nói chung là cũng dc :D

con này dầu ko dc to, ngực ko nở lắm, nhưng nói chung là cũng dc :D

gary228

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
quan trọng là bạn thật sự thương yêu nó là đẹp rồi!!! chúc bé mạnh khỏe !!!:):):):)

Lucy

sao nhìn mấy em bull trên dễn đàn bé nào nhìn cũng oai vệ, hic... thích quá
Bé bull nhà mình đc gần 3 tháng mới hơn 5kg, mà là bull lai nhìu chứ hok đc thuần như bạn, bạn có chó đẹp lắm.:x

percy

mình thích bull nhưng giá nó hơi bị chát :(
đặt tên giống em bull của ca sĩ bảo thy nhé :))