• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Bắc Kinh đây! Các Bạn Cho ý Kiến

klhi các con vật có thân hình lớn hơn hamster và đến gần chúng sẽ khiến hams căng thẳng gây ra street và rất dễ ốm nên cho hams ăn cánh hoa hồng để các bé lấy lại bình tĩnh chúc hams nhà bạn luôn khoẻ

yeucho89

Member
nhìn cái ảnh bé đứng yêu lắm.Bk của bạn là một trong những con đẹp nhất mà mình thấy đấy.chúc bé luôn đáng yêu như vậy.căn bản thấy bé của bạn đẹp quá chả biết căn dặn hay khuyên gì bạn thêm cả.

yeuthuvat123

Cám ơn các cô các bác đã khen ngợi chú cún cưng nhà em.
Mai mốt em sẽ up tiếp hình của pé cún lên cho các cô các bác xem. :D

puppy_ss

eo ơi, con cún này iu thế
mìh cug mún có 1 chú cún giống này lắm nhg baba ko cho, huhu

yeuthuvat123

chỉ bấy nhiêu đây thôi! Mốt mình sẽ gửi tiếp ảnh của chú.Cảm ơn các bạn đã ủng hộ.

tiger2008

Rât dễ thương! Nó được mấy tháng tuổi rồi? Giống chó này có dẽ nuôi không?

yeuthuvat123

À! Bé nó được khoảng 6 tháng tuổi rồi ạ! Bé cún này khi mới đem về thì bé nhỏ và rất khó nuôi. Nhưng bây giờ thì bé vẫn khỏe bình thường và ăn giống chó ta vậy! Xin cám ơn các cô các bác đã khen ngợi chú chó nhà em. Nếu có thời gian chụp cho bé thì em sẽ gởi thêm hình chú cho các cô các bác chiêm ngưỡng.

sao bạn lại dạy dỗ đc nó đứng bằng 2 chân à ,giỏi ghê ,chúc chủ và cún luôn khỏe ( ko biết bé có lai ko mà trông to thế nhỉ )

l0ve_d0g

Member
@ thứ 6 ngày 13:Không to đâu bạn ơi.Mình nhìn thì thấy em nó bằng 1 bé pug thôi.Không to đâu :).Thân

Ka_sea

Member
Nhìn cái mặt thấy ghét ghê, lại còn đứng nữa chứ cho em nó đi off với Saigon Toy Dogs đi bạn:wel:

Nhỏ thế mà đã làm xiếc rồi.hay quá.Đúng là tuổi trẻ tài cao.sau này lớn lên chắc là ngoan lắm đây.hehe...

docoi24t2

Member
Nhìn em Bắc Kinh trông ngộ ghê, lại còn xinh nữa. Như thế này thì nó lớn lên sẽ được đào tạo thành một chú chó giỏi đây.

thukung145

Chú chó dễ thương lắm bạn ạ! Nó còn biết đứng nữa cơ à! Bạn ơi, post tiếp hình của bé lên nữa nha. Chúc bé nhà bạn khỏe mạnh.

Ka_sea

Member
Cún của em đẹp lắm. Anh cũng đang tìm một em cho người bạn nè. Em có thông tin gì xin chỉ giáo giúp. Cám ơn nhiều nhiều!

NguyenNhuThach

Active Member
Bé của bạn giống hệt SUSU của mình hồi nhỏ vậy,lớn lên mõm dài ra 1 chút,lúc nặng nhất được 4kg800, sanh 2 lứa rồi,lứa này 4 đứa lai Pug,có 1 đứa lông dài giống hệt mẹ,màu đậm hơn 1 chút.Còn 1hình cận ảnh đẹp,mà dung lượng lớn quá,k0 lên được.