• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chí phèo ở hà nội

dgk_karate

Member
Tranh thủ thời gian rảnh rỗi, có mấy tấm ảnh Chí Phèo nhà mình post lên cho khoe cùng mọi người :).
Tung tăng ngoài bãi sông:

NChuChu

Vietpet sponsor
1 mình chúa 1 bãi cát rộng mênh mông như thế mà không cơ bắp thì hơi phí ;;) .. Đẹp lắm anh ah..hehe :))

Tranh thủ thời gian rảnh rỗi, có mấy tấm ảnh Chí Phèo nhà mình post lên cho khoe cùng mọi người :).
Tung tăng ngoài bãi sông:

Nhà bạn này rộng dã man, bạn PM cho xin cái địa chỉ hôm nào qua ngắm với

dgk_karate

Member
Nhà bạn này rộng dã man, bạn PM cho xin cái địa chỉ hôm nào qua ngắm với
Bạn cứ lên đường âu cơ, đi thẳng ra bãi giữa sông Hồng, mình hay cho Chí phèo ra đó. Rất mong được đón tiếp bạn :).

KimCuong

Active Member
Kiếm cho nó cái bụi chuối nào to to để lên hình thì sẽ chiến hơn đó em ơi. :)):)):))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chùm ảnh mới sau thời kỳ nghỉ đông ở nhà chạy máy:D

Ảnh có tý gọi là nghệ thuật đấy, súng xịn có khác lấy màu mè chuẩn ghê, hè có xuống HP ra ĐS ăn ghé thì nhớ mang súng ghé qua tôi làm vài kiểu cho Sát thủ nhé, nhìn màu lông anh chí mà thèm quá :D:D

dgk_karate

Member
Chí phèo nhìn khác quá, có vẻ béo lên anh Khánh nhỉ. Màu ảnh 40D thật là rực rỡ.
Vẫn thế thôi em, tốn bao cơm thịt mà chẳng tăng được kg nào cả:(. Chắc anh cho tập nặng nên cơ nó dồn lên trông to hơn chút. Với lại hôm chụp, trời nắng đẹp nên nước ảnh nó cũng rực rỡ hơn. Máy của em mà chụp còn đẹp hơn ý chứ :D. Thanks E.

dgk_karate

Member
Thêm ít ảnh nữa để mọi người chém :)

Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ :)