• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chém đi các cụ ơi, 4,5 tháng tuổi nè

tunghhtp

Member
Cụ Lab ơi, em này đã thay răng chua? Chiều cao cân nặng thế nào Anh? Cuối tháng Anh có mang cháu nó ra trình làng không ạ?

nguyenducminh63

Active Member
Cháu xin phép có ý kiến về em này là em ý màu vàng sáng mà có quả bộ móng chân đen như hạt na là nhà cháu hơi bị nể đó. Cụ LÁT cho thêm ít info về em Zuốc này được không cụ?

Mr Lab

Member

Minh63 ngắm kỹ giúp anh, e gặp Zuốc rồi mà nói như chưa biết gì kìa??

nguyenducminh63

Active Member
Dạ em thì có diễm phúc gặp em nó trực tiếp vào tháng trước rồi mà nhưng info của Zuốc em có nắm được tí nào đâu. Em không dám chém ẩu đâu, dao cùn mà gặp đá tảng kiểu này sợ lắm anh ơi :)):)):)).

@Cụ Lát: Nhà em có Khổ Qua thái mỏng ướp đá rồi đó cụ ơi.

tran van hoan

Active Member

Minh63 ngắm kỹ giúp anh, e gặp Zuốc rồi mà nói như chưa biết gì kìa??

Sợ Cụ này thật , toàn mang máy ảnh hàng hiệu ra chụp cho chó , bảo sao có bức hình đẹp và ấn tượng , trộm nghĩ không biết đến bao giờ mình mới được như cụ ấy , chắc điều đó cũng chỉ là 1 điều đáng phải suy nghĩ và mong chờ trong khoảng khắc chứ khó có thể thành hiện thực , cháu ngưỡng mộ cụ quá cụ ơi 8->8->8->

Mr Lab

Member
Sao mình get cái ông Hoan này thế nhỉ, có tí bí quyết mà đem tung hê lên là sao?