• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chân dung chủ và cún cưng của các thành viên NRC

Thanh_arch

Member
Xin chào bác bạn thành viên của NRC!
NRC của chúng ta đã qua 2 lần giao lưu, lần đầu là gặp mặt các thành viên và lần 2 là offline tại HN, tuy nhiên vì nhiều lý do nên các thành viên chưa tham gia đầy đủ được, trong đó có T-a. Chính vì vậy nên T-a muốn lập ra topic này để các thành viên chia sẻ hình ảnh, cũng như thông tin về mình+cún của mình để cho các thành viên chưa gặp mặt biết về nhau:eek:3 kẻo ra đường lại oánh nhau vỡ đầu>:) bởi có phải ai ra đường cũng mặc đồng phục đâu?

my_lucky

Active Member
ủng hộ ý kiến của anh là sẽ chụp ảnh chủ và cún của mình cũng như sẽ giới thiệu về thông tin đầy đủ.Nhưng, ông anh bỏ cái ý nghĩ côn đồ hung hãn đi nhé, chẳng nhẽ cứ ko mặc đồng phục là ông anh choảng nhau ...vỡ đầu ở ngoài đường hay sao=)):-ss>:)

KimCuong

Active Member
Chính vì vậy nên T-a muốn lập ra topic này để các thành viên chia sẻ hình ảnh, cũng như thông tin về mình+cún của mình để cho các thành viên chưa gặp mặt biết về nhau
Ủng hộ chú Thành Ếch đã lập topic này! =D>

Đề nghị Thành khai hỏa topic này luôn để anh em tiếp tục hưởng ứng nhé. Cảm ơn em.

Chúc vui./.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Xin chào bác bạn thành viên của NRC!
NRC của chúng ta đã qua 2 lần giao lưu, lần đầu là gặp mặt các thành viên và lần 2 là offline tại HN, tuy nhiên vì nhiều lý do nên các thành viên chưa tham gia đầy đủ được, trong đó có T-a. Chính vì vậy nên T-a muốn lập ra topic này để các thành viên chia sẻ hình ảnh, cũng như thông tin về mình+cún của mình để cho các thành viên chưa gặp mặt biết về nhau:eek:3 kẻo ra đường lại oánh nhau vỡ đầu>:) bởi có phải ai ra đường cũng mặc đồng phục đâu?
Bác cho em hỏi tý,em là gà mới về ROT đang máu ROT mà chưa có ROT để nuôi thi em lấy ROT đâu ra mà chụp ảnh ạ, em chụp với PIT nhà em được ko ạ :-*

Thanh_arch

Member
Bác cho em hỏi em là gà mới về ROT đang máu ROT mà chưa có ROT thi em lấy ROT đâu ra mà chụp ảnh ạ, em chụp với PIT nhà em được ko ạ :-*
Đơn giản thôi chú! Chú cứ chụp chân dung chú trước, bọn anh cho chú nợ hình ảnh của em ROT! nhưng vấn đề là nợ có thời hạn là được:eek:)

KimCuong

Active Member
Bác cho em hỏi tý,em là gà mới về ROT đang máu ROT mà chưa có ROT để nuôi thi em lấy ROT đâu ra mà chụp ảnh ạ, em chụp với PIT nhà em được ko ạ :-*
Đơn giản mà ông Đá Quý 2 ơi. Ông đè con Pitt ra, chặt phéng cái đuôi đi. Rồi sơn vẽ kẻ biển là Pitt thành Rott ngay mà. <:p

Có cần không, hôm nào tôi xuống giúp! :))

Thanh_arch

Member
Mạnh dạn xung phong nào!!!

Kính các bác, đã lập topic và được ủng hộ rồi thì em cũng xin mạnh dạn xung phong đi trước 1 phát nào!
Chân dung Thanh_arch và Alex from vnstandard-rott. Lúc này Alex 13 tháng tuổi

Còn đây là quá trình em nó lơn lên, đến bgiờ đã là 33 tháng rồi!
6 tháng tuổi, chụp cùng ông anh cùng nhà của bác Becrot:

12 tháng về với Thanh_arch và được sự chăm sóc chu đáo từ chủ mới! và được vận động ở không gian rộng lớn...

15-18 tháng đi lính nghĩa vụ cũng được sự quan tâm rất tận tình

30 tháng...

33 tháng và một trong những lần sung sướng>:)

Xin hết... phù...upanh mà mệt như... ấy! chúc cả nhà mình vui vẻ nhé!

Em cũng xin mạn phép được tự giới thiệu, em là thành viên mới ở HN ,e tên Mạnh mới nuôi Rott đến nay được 3 tháng, sau đây là ảnh e Rott Cái nhà em, biết là xấu và có thể là Rott lai nhưng vẫn Post để các bác chặt chém và thêm lửa cho Pic. Ảnh chụp lúc 3 tháng rưỡi giờ em nó được 5 tháng khoảng 20kg

hoangtkv

Active Member
Diễn đàn đang chỉnh sửa, không để chức năng thu nhỏ kích thước ảnh hiển thị làm anh em nhức mắt quá. Không biết do lỗi trình duyệt của em hay do diễn đàn, thấy các bác đọc và comment như không =))

Thanh_arch

Member
Trong khi upload anh đã để chế độ Resize xuống 800x600 rồi, mà không biết sao nó cứ to đùng ra thế này! Chắc là phải nhờ mod can thiệp giúp rồi... Bác Cương ơi!!! giúp em cái nào!
Ờ nhưng mà sao chẳng thấy bác nào nhà mình hưởng ứng vậy nhỉ? Hay sợ lộ mặt trên diễn đàn thì khó đi tàu cánh ngầm nhỉ%-(

E cũng góp tí cho vui...
E tên Giáp.. gần giống nghề ThanhArch
E sinh năm 81. 30 tuổi cho anh e tiện xưng hô và làm quen
Chân dung béo lùn của e...

Và đây là 3 chú cún đang ở với e ạ...
1 nái già Diva of sanny hill

2 Anna Vn standard..

3 Epi.. hậu duệ của Yack dĩ vãng của e

Chúc đại gia đình rott vui vẻ và đủ sức khỏe để tập luyện cũng những chú rott

Hoangminh

Member
xin đăng ký 1 suất
tên: Lê hoàng anh năm sinh 1977
nghề nghiệp: kiến trúc sư
nơi công tác: Phòng KT-QLDA Công ty Vinaconex 9- Phạm Hùng Từ Liêm HN
chó đang nuôi: rốt+zac-rotweiller đực
chó đã nuôi: greatdane, phú quốc, boxer, fox hươu, mini poogle
zac

rốt còi

mai ca chó cái con con zac

KimCuong

Active Member
xin đăng ký 1 suất
tên: Lê hoàng anh năm sinh 1977
nghề nghiệp: kiến trúc sư
nơi công tác: Phòng KT-QLDA Công ty Vinaconex 9- Phạm Hùng Từ Liêm HN
chó đang nuôi: rốt+zac-rotweiller đực
chó đã nuôi: greatdane, phú quốc, boxer, fox hươu, mini poogle
Lâu lắm rồi mới thấy ông bạn xuất hiện, cứ tưởng bye bye Rott và anh em rồi nhưng hóa ra không phải. :D

Đợt tới Offline NRC, Hoàng Anh cố gắng đi cùng anh em nhé! ;)

Chúc vui./.

KimCuong

Active Member
Bác KCBB này không chịu ra mặt ah, bác vào 1 vài tấm cho xôm đi nào!
Cho mình bon chen với anh em chút xíu! Nhiều anh em biết KC rồi nhưng vẫn cho phép mình được theo nguyên tắc. :)

Họ và tên: Nguyễn Kim Cương - Năm sinh: 1978.
Nghề nghiệp: Phá rừng xây thủy điện. :-$ :D

Hiện tại mình có Balco là cưng nhất! Xin gửi hình ảnh của KC và Balco tới anh em nhé.

Hồi đó.......................................

Và bây giờ...................................

Chúc anh em vui vẻ nhé!

my_lucky

Active Member
Em và em rott tên Gấu của em....giờ đã ở cách xa em gần...5km:D, ủng hộ ít " máu " cùng với anh em NRC.Thân!

Italiano

Member
Em và em rott tên Gấu của em....giờ đã ở cách xa em gần...5km:D, ủng hộ ít " máu " cùng với anh em NRC.Thân!
Ảnh cún cưng thì bé ti ti:-w:-w:-w, ảnh chủ thì to oành:-":-":-", thế là chưa đc đâu anh ơi!!

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Xin phép mọi người cho em xin đăng ký một "lot" với ạ!! >:D<>:D<>:D<
Chủ thì chưa dám lộ mặt ạ, nhưng cún thì dám vì nó đẹp hơn chủ!!;);););).
Rất mong các bác chỉ giáo!!
Thành viên số 1: Bailley of Vietnam Standard Rottweiller
(Đến thời điểm hiện tại em nó đã được 22 tháng tuổi ạ)

Thành viên số 2: Eva of Vietnam Standard Rottweiller - Cái (Đến thời điểm hiện tại đã được ~5 tháng)

Hai chị em đều cùng một mẹ là DIVA OF SANNY HILL. Nhưng khác bố các bác ạ!! :D:D:D:D:D
Còn đây là cảnh hai chị em xum vầy!!

<:p<:p<:p<:p<:p
Rất mong các bác chỉ bảo thêm ạ!!!

Thanh_arch

Member
Yêu cầu bác Cư thực hiện đúng nội dung của bài viết nhé!
Hình cún của bác thì đã được upload đầy trên 2 diễn đàn rồi, mục đích của topic này là để nhận mặt anh em, chứ không show hàng đơn thuần nhé!8->8->8->